L18 – Tuổi 18, em đi thi Hoa hậu

Cổ phiếu L18 đã lưu ký trên VSD rồi (trên tài khoản chứng khoán) thì cổ tức sẽ tự trả về tài khoản bác nhé.

2 Likes

Sao hôm nay L18 rơi tự do vậy các cụ

bác nào thạo tin cho em hỏi cái khoản công nợ với Phúc Sơn đó công ty có hướng xử lí như nào chưa ạ? có phải chưa xử lí đc khoản đó thì ko bỏ đc ý kiến loại trừ của kiểm toán thì L18 không đc cấp margin đúng ko ạ?

Siêu cổ phiếu chỉnh là cơ hội để mua bác ạ, BLĐ L18 nhân hoà rồi, động lực mạnh sắp tới đại hội công bố kế hoạch mở rộng quỹ đất BCH GD2 siêu to bác nhé

Khoản nợ của Phúc Sơn có 66 tỷ, Q1 này trích lập là xong thôi bác. Tin xấu ra rũ cho ae đánh ngắn hạn chạy hết, thay máu cổ đông để đi xa hơn.

2 Likes

Em cũng vào được L18 một khúc hồi năm 20-21. Bác xiga còn giữ nhiều L18 không hay sang TCH hết rồi ạ? :grin:

1 Likes

Tới 31.3.2024 lũy kế đã bán 229 lô rồi, vậy là giá bán quá rẻ hay không mà sao Bắc Cầu Hàn bán nhanh vậy bác chủ top.

Công ty bán ngoại giao hơn 400 lô, giá 20.x để nộp tiền sử dụng đất phân kỳ 2 là hơn 900 tỷ. Giá đất BCH tăng hơn 20% rồi. Hiện tại còn toàn các lô đẹp, trục đường to và gần sông nên đợt tới sẽ bán giá phải 3x trở lên bác nhé.

2 Likes

Với sự giá mạnh của các nhóm cổ phiếu, giá trị vốn hóa HOSE cũng theo đó và giảm 244.000 tỷ đồng xuống còn 4.95 triệu.

1 Likes

Đất bán đc tiền nộp sdđ phần lớn mà cp cắm mỏ là thế nào các bác nhỉ. Ko hiểu thật

1 Likes

Các anh gom :rofl::rofl::rofl::rofl:

Kính nhờ cao thủ Cổ BĐS xem giúp mã DC4 với ạ

LN 2023 108 tỷ.
4 năm tới mỗi năm book 100 tỷ là OK
cổ tức 10%
tăng vốn 2 1 giá 10k…
DA gối đầu rõ ràng, khả thi…

DC4…

Đứng đầu thị phần môi giới, Chứng khoán VPS tiếp tục đẩy mạnh hoạt động cho vay margin. Trong danh sách 572 cổ phiếu được giao dịch ký quỹ, VPS đã thêm ABS, DAH, DST, GMA, HAS, MAC, SMA với tỷ lệ ký quỹ 100%. Ngoài ra, còn có các cổ phiếu khác được cấp margin với tỷ lệ ký quỹ như DC4 (90%), TYA (80%), VMD (70%), FIL (75%), HT1 (65%), NVL (85%).

https://nguoiquansat.vn/hang-loat-c…a-xay-dung-bi-cac-ctck-cat-margin-128909.html

Thôi bỏ đi hngf liên quan nhà bác Tuấn ■■■ lái cp như lái xe máy

L18 tàn rồi à các Bác

1 Likes

tình hình bán hagnf sao các bác, chắc ae tay to out hết, canh 32 làm vòng mới lên 60

L18 bán hàng rất tốt, sẽ hạch toán lợi nhuận dần trong các quý tới thôi.

2 Likes

Bắc Cầu hàn đã xây thô các căn liền kề bên ngoài chưa a

1 Likes

Bắt đầu khởi công xây dựng từ ngày 05/5 rồi bá nhé.

1 Likes

L18 đi ngang 39 cả 1.5 tháng kinh thật

yếu quá

1 Likes