L18 – Tuổi 18, em đi thi Hoa hậu

Chim sẻ gọi đại bàng, mục tiêu L18 cho dài hạn là mốc nào vậy? 60 x 80 x 100 ?

Dương Công Minh

2 Likes

các bác ngó thêm VCC nhé: 51ha đất gần Hội An. Trong đó 1 dự án đã gần xong gpmb, đã làm hạ tầng. Báo cáo 30/6 bắt đầu có dòng tiền (phải trả khác 60 tỷ)

VCC cũng ngon. khu Ngân câu làm sẽ thuận lợi hơn thiên ân.
Chắc a em đợi báo cáo rõ tí mới vào :smiley:

3 Likes

Sau giai đoạn bùng nổ của TTCK thì tiền chốt lãi CK sẽ quay sang mua bất động sản. AE cầm cổ đất ăn kép, ăn từ gốc đến ngọn.

3 Likes

L18 từ 2022 trở đi sẽ là ngôi sao cp BDS , phải cám ơn những năm tháng làm xây lắp đã lại thành quả hôm nay

LDG Va QCG giữ được không anh. e đang kẹt 2 mã này

VCC cũng là một DN xây lắp hàng đầu, đang chuyển mình sang BDS với 2 dựa án 50ha

2 mã này hàng đầu cơ, biết game thì theo chứ mình không có ý kiến.

Đã ôm dc một ít L18 theo bác.

Bác Xiga nhận định hộ em con VCG thế nào bác. Chúc bác sức khoẻ

VCG vốn hóa to rồi, đã phản ánh đúng với giá trị doanh nghiệp nên ko còn nhiều kỳ vọng bác nhé.
Topic này về chủ đề L18 nên AE ko hỏi lan man các mã khác nhé.

bác xiga có học a7 ko mà em thấy bác nói chuyện giống a7 quá

2 Likes

L18 ngay chân sóng 3 lớn, kinh thật. Đánh thốc bốc trần, chậm chân là mất cơ hội

1 Likes

Mình học được nhiều điều bổ ích từ A7.

1 Likes

vâng,em thấy tư duy của bác khá tương đồng a7

1 Likes

L18 bác nào bán cho nó mất trần đi cho em vào với :frowning: ngồi ngoài nhìn nó tím mấy phiên mà sót hết ruột

Cặp Hoa Hậu L18 và Á Hậu HDC thực sự là rất đẹp.

1 Likes

Nhóm A7 hơn 1000 thành viên, nhóm Rồng Việt 500 thành viên, nhóm HDC 1000 thành viên, nhóm F…hơn 15000 thành viên…L18 đã lên sóng rồi thì cặp mắt của các đại gia trong các nhóm đó để yên sao được, họ không dám chất lệnh mua thôi, vì chất nhiều quá không ai dại mà bán

Cập nhật tiến độ dự án Bắc Cầu Hàn.

2. Bắc Cầu Hàn T8

8 Likes