L18 – Tuổi 18, em đi thi Hoa hậu

Xem bctc thấy có khoảng phải thu khó đòi khá lớn. Có ảnh hưởng gì nhiều trong ngắn hạn ko bác?

1 Likes

Khoản phải thu chủ yếu là chưa nghiệm thu các dự án hạ tầng giao thông, tiền ký quỹ với tỉnh Thái Nguyên, Hải Dương để làm dự án bđs,… nên về cơ bản là ko vấn đề gì bác nhé.

1 Likes

Ok bác

Phần lớn hàng T+ đã bị tay to nhốt nên áp lực cung không nhiều. Vol T+3 trong 2 phiên về mà không ép được giảm thì chỉ có cách lại ủn lên gom hàng thôi.

2 Likes

Đầu phiên có nhịp nhúng xuống nhanh quá, không ngồi bảng điện không lại lên trộm thêm được ít bác ạ

1 Likes

Vậy là hàng T3 bị nhốt hết bởi tay to rồi nhé! Chim sẻ gọi Đại bàng lên mục tiêu L18: 60 x 80 x 100

1 Likes

Tay to toàn tung lệnh vét hàng vào cuối phiên nhỉ. L18 chạy từ 16 lên 25 trong 17 phiên giao dịch liên tiếp chưa chỉnh 1 phiên nào. Kể cả hàng nổ vol 2 phiên về mà đều bị nhốt hết.

2 Likes

bèo nhất pải 2k tỷ

5 Likes

Là sao bác? Mình không hiểu? Nhờ bác nói rõ tí đi.

Mình đoán L18 bèo nhất cũng phải 60 …kkk

Là nói vốn hoá đó. Vốn hoá = giá cp x sl cp lưu hành. Chứ tính giá cp nó sẽ k chuẩn vì còn chia tách

cả phiên hôm nay đỏ sâu, đến cuối giờ kéo cái rẹc xanh luôn (tay to không cho chỉnh)

1 Likes

Sang tuần ae lại đua L18 rồi

chỉ còn vài tháng nữa là thấy dòng tiền từ dự án rồi, cũng là hết giãn cách, ko biết các a L18 có tính toán gì ko mà khớp nhạc kinh :smiley:

1 Likes

Tay to toàn tung lệnh vét hàng vào cuối phiên nhỉ. L18 chạy từ 16 lên 25 trong 17 phiên giao dịch liên tiếp chưa chỉnh 1 phiên nào.

L18 tay to thì tầm nhìn đại bàng nên có hàng thì họ xúc cất tủ, dạng siêu cổ, cô đặc, ai cũng thèm. Xuống không nổi thì chỉ có lên thôi

chứ như ae chứng nhỏ lẽ thì ăn hành

Mua giai đoạn này toàn ae dài hạn là chính

Sang tuần dòng bất động sản lại tăng bốc đầu tiếp

Càng dịch, bà con ở nhà chỉ biết mua cổ phiếu thôi, cuối phiên thứ 6 dòng bất động sản bật lên nhanh nhất