Lạm phát giá bds tăng hay giảm ? Đọc ngay để biết kẻo bán nhà nhảy lầu

Ăn mấy cái bô rồi?

Nếu nếu cái quần què, giá dầu đéo bao giờ neo trên 100USD quá 3 tuần nhé con trai, vì neo cao lâu dài cả thế giới sẽ rơi vào suy thoái nặng, điều này chính phủ nước nào cũng đéo muốn. Đã bảo bổ sung nhiều i ốt vào, mà méo chịu nghe

Sắp đi viện đáng đời.

X3 cũng gáy

Mày thì chắc là -x lần nhờ :crazy_face::crazy_face:

Có chiêu nào mới lạ độc hiểm chí mạng hay ko.toàn chiêu bài cũ quá.anh đây mới vào hơn 4 tháng đã đọc hết bài chúng mày rồi.trình độ kém quá.chán thật.rung cây dọa mà chả dọa được ai.

1 Likes

.

1 Likes

.

1 Likes

2 Likes

Kiện cáo bác ạ, nguyên nhân chậm, và cũng do pháp lý, Ldg sky ạ

• Bác chẳng hiểu gì về bất mua bán nhà hình thành trong tương lai; hợp đồng đặt cọc, ko đáp ứng tiến độ do dịch bệnh thì rút cọc thế thôi.
  • Còn bác nghe mấy thằng đi đặt cọc nó căng băng rôn thì chịu thua bác, mấy thằng đó làm gì đòi kiện với cáo, cứ theo hợp đồng cty trả lại tiền, trả theo lãi xuất ngân hàng là xong.
  • Căn hộ chung cư đang ko có mà bán, mấy ông muốn mua về ở luôn thì mua dự án sắp xong giá cao hơn.
  • VHM cũng bị căng băng rôn bỏ mịa ra, chẳng qua nó mạnh ép được báo chí ko đăng tin thế thôi.
  • LDG sky có giấy phép xây dựng toàn công trình rồi; đang khoan cọc nhồi rồi; dự án này lãi sau thuế ~1200 tỷ
1 Likes

Bản chất còn đéo hiểu nó là cái gì cũng mở mồm Lạm phát, Ngân hàng, Lãi suất =)))

1 Likes

Chỗ này gần nhà em cách 350m, nó khoan cọc 2 tháng nay ngày nào cũng đinh tai nhức óc… còn về chuyện kia em miễn tranh cãi với bác, em chỉ biết là em ko mua LDG

Cập nhật thêm là cái nền LDG Sky 100% là đá xanh nên không phải là khoan cọc nhồi đâu nhé bác, nghe nói là đóng nền

Đây cụ, đến Elon Musk còn xui bà con xông vào đất và cổ khi lạm phát tăng:
Elon Musk và Warren Buffett khuyên đầu tư vào đâu trong môi trường lạm phát cao? | Vietstock.

Đấy là ở Mỹ ko có nhiều cổ đất, chứ nhiều như VN chắc Musk với Buffett cũng bảo múc cổ đất là số 1, làm gì có thứ nào hội tụ cả 2 loại asset classes xịn như thế.

Bọn Long Phan Thái Phạm, thằng Tuấn lé DC, chị em con Hoàn con Huệ còn cãi tỷ phú ko?

1 Likes

Lại dựa hơi tỷ phúi :grinning_face_with_smiling_eyes:

1 Likes

Ngu ít đi.fed tăng lãi dầu hơn 110 đô bằng mắt hả?non hay gáy kkk.anh em ôm chặt đi.:laughing:

Bọn sọc hết tháng 3 quá là mấy ngày.chấp tất đó. :laughing:

• Vậy thì lãi lớn rồi kkk
  • Vì phần cọc cũng chiếm 5%~10% giá thành công trình
  • Đùa vậy thôi, tôi thấy nó khoan sâu ~30m; nói chung địa chất tốt, tiết kiệm được chi phí cọc; địa chất sài gòn thì phải khoan cọc sâu 60m đến 70m.

vãi chưởng thật, chờ bọn sọc ceo, dig để xúc, múc, húc đây qua 15/3 rồi này