Lạm phát giá bds tăng hay giảm ? Đọc ngay để biết kẻo bán nhà nhảy lầu

Bác vào trong bằng cách nào? Bảo vệ không hỏi thăm bác à? Công an phường, CA Tp Dĩ An nó còn ko cho vào

• Tiến độ dự án cty public mà bác LDG, chơi rất minh bạch, chính vì minh bạch quá thành ra hay bị nói xấu.
  • Công trường xây dựng, ko phận sự miễn vào là đúng rồi; vào thăm, cục sắt rơi vào đầu ai chịu trách nhiệm, lúc đó là tai nạn công trường, những người vào ko đảm bảo yêu cầu an toàn lao động ở công trường thì bắt đền ai :smile:

Em ko nghe người ngoài nói xấu, vậy là bác hiểu rồi… tại sao Giám đốc dự án lại tránh mặt Cơ quan NN

• Bác phải hiểu đã làm sẽ có cái sai; mấy ông đó có vào là để xin tiền; tốt nhất ko tiếp nếu mình có quyền ko tiếp
  • Bác bit dự án của Vin ko?? có dự án tai nạn lao động chết hàng chục người, bịt hết, công trường nào mà vạch lỗi thì cũng có hết, dù làm tốt đến dâu

Ai bảo gia cát lượng nhận A7 là sư phụ?
Gia Cát Lượng nhận A7 là sư ông rồi!Kkkk

Hôm bữa thằng nào ẳng 15/3 DIG về 6x hôm nay 16/3 rồi ko thấy gì vậy? Giờ lại chuyển qua hết tháng 3, hết tháng 3 ko về được thì lại hết tháng 4 ah.

1 Likes

Nó bảo là sẽ về 6x là đúng đấy.chờ nó chia tách chục lần nữa.10 năm sau nó lên đây nói các đệ thấy tầm nhìn của anh có xa ko.a đã đoán trước 10 năm rồi kkk

1 Likes

Ta bảo 15/3 có giá 6x bao giờ thế, từ sau 15/3 đến hết tháng 3 nhé

Cho nó cơ hội gáy tiếp lần này.xem cuối tháng 3 có về 6x hay ko.chụp màn hình lại để lần sau đập vào mặt nó

2 Likes

Có bác nào đang dùng APp MBS mà chịu phí và lãi cao ko, em hỗ trợ giảm phí và lãi về min hết cho các bác, goi em 0367447845a

Tăng lãi suất thì doanh nghiệp chết đầu tiên. Mà chính phủ thì không muốn điều này bạn nhé.

May quá lại có giá đẹp all in tiếp

fed tăng lại suất rồi nhé, theo đúng kế hoạch. Còn tăng 6 lần nữa trong 2 năm. Vn ko thể ko tăng, 1 chống lạm phát, 2 ổn định tỷ giá. Liệu dần đi là vừa.

cảm ơn đã lo cho túi tiền của bọn tao.đấy được cảm ơn rồi.giờ thì lượn đi

fed chẳng liên quan mẹ gì đến việt nam. ngân hàng nhà nước lại tiếp tục giảm lãi xuất cho vay, bơm các gói kích thích kinh tế ra

Ông Nguyễn Khắc Hải - Phó TGĐ CTCP Hàng không Tre Việt (Bamboo Airways) cho biết hãng đang thực hiện kế hoạch đưa cổ phiếu BAV giao dịch trên sàn UPCoM. Thời gian giao dịch dự kiến từ quý 1/2022 và giá giao dịch không thấp hơn 60,000 đồng/cp.

Kkk

21 Likes

DIG nó tím kìa vào đạp nhanh lên. Mẹ được “Ăn tục nói phét”.

2 Likes

LẠM phát 1 phần,
Như A7 nói
còn phụ thuộc vào Cung Tiền và Nguồn cung đất…

1 Likes

nói chung tuần sau BĐS sẽ phi mạnh đấy,. hội sọc cứ sọc đi r cover lại ko hối kịp đâu kkk