Lạm phát giá bds tăng hay giảm ? Đọc ngay để biết kẻo bán nhà nhảy lầu

Bố mày đéo bao giờ tin loại óc lợn có tiền. Có thì cũng xắp đốt hết thôi con

bố mày khi thấy con nào trũng thì bố nhảy vào, chứ đéo bao h chày cối như cái loại mày, kakaka

Mày nói danh mục mày xem. Ae có ỉa vào mõm con mẹ mày ko

Trước bố mày Đánh HDC sau sang L14,DIG sang CEO sang FLC bố nhảy đấy con zai

Thế số mày chết rồi con. Bán bò tậu ễnh ương

Số bố cao số lắm con zai, con zai về ôm L14 đi bố ôm FLC, ok

Bố thương con mẹ mày đẻ ra loại óc lợn mày đó. Cút đi con. Về nhóm flc mà thủ dâm

FLC bố x3 4 rồi bố lại sang với con zai nhé

Con mẹ mày bán đc ko mà x. Hôm nào nó nhốt chết cụ mày đi

Kệ cái bọn cờ bạc xanh chín đi bác ơi.chấp chúng nó làm gì.anh Q nhà chúng nó bị bắt chúng nó khóc k ra tiếng.giờ có tí thông tin kéo trần là chúng nó lại huênh hoang.niềm vui ngắn chẳng tày gang.đầu tư mà suốt ngày lo ct upbo thì đầu tư làm gì.bọn này k sống thọ đc đâu bác ơi

1 Likes

E bực mình bọn c.hó này. Ngu mà đòi nói lí lẽ. Đáng nhẽ bỏ qua nhưng bọn nó cứ ẳng lên bác à. Hôm nào cp chỉnh là ẳng, xanh là lặn mất tiêu. Sống rẻ rách quá

Bố vào FLC từ lúc giải cứu 1/4 chứ ko phải vào từ trước nhé. Trước có Quyết còi thì cho bố bố cũng chửi cho

Thôi thôi ông im mẹ mồm đi.phét lác còn nói to.

Bọn này nó ghen ăn tức ở vs những ai theo A7 mà.kệ bà chúng nó.

Bố nói thật thì bọn mày lại bảo anh nói khoác. Bố mày sống ngần này tuổi rồi nói phét với mấy thằng ranh con à

mua đc 100 cổ à =)))

Loại ăn xong rồi ỉa vào bát mày hỏi con mẹ mày xem có nhục ko. Rồi sau chính con mẹ mày lại hốc bát đó đấy. Loại mày chết sớm thôi con

Chắc mua ít quá k dám show hết.e nó ngại

DCM bố mày đang so sánh giữa L14 và FLC định giá 10k tỷ và 7k tỷ . Tổ sư bố mày bố có chê L14 của mày ko? bố bảo giá đó bố ko nhập được.

thôi gắn cho mấy thằng này cái cờ cho nó đỡ loãng pic, đỡ lằng nhằng