Lạm phát giá bds tăng hay giảm ? Đọc ngay để biết kẻo bán nhà nhảy lầu

Mày định giá con mẹ mày flc có gống bọn trâu bò ko. Mày xem cả họ flc nhà mày con nào ra hồn ko

Ngày xưa thăng Q còi nó ko cho cổ đông ăn. Giờ nó đang nhật ký trong tù rồi. Sẽ có game thâu tóm, Khi đó FLC sẽ là NVL. Các con zai chờ bố nhé

Thâu con mẹ mày. Lên tí cả họ nhà QC ỉa vào mõm con mẹ mày đấy. Ở đó mà thâu

1 Likes

Làm gì có thâu tóm nào ở đây :))) nếu thâu tóm nó phải ra thêm chục cái tin xấu để giá giảm thâu tóm cho dễ ai lại đánh trần như này. Đội lái FLC chuyên đánh kiểu này kkk

1 Likes

Bố ko tranh luận với thằng ngu như mày. Mày ra lập nhóm flc mà sủa. Sang room này làm gì con

Làm éo có room FLC cho con hàng cờ bạc đó, khổ qua đây hy vọng vớt vát được ông nào qua FLC nhưng trình phan tích thì éo có , công ty thì cờ bạc làm éo có gì mà nói để anh em nghe nên cứ chim DIG để hy vọng một ai đó qua với nó haizzz… khổ vcđ con chim lợn !!

1 Likes

Chim lợn. Hết thế hệ này chết đi rồi lại thế hệ khác sinh ra . Còn a7 vẫn đứng đó. Tin ai ? Là quyết định ở bạn ! Tiền trong tay bạn a7 ko dí súng vào đầu bạn ép bạn mua . Chứng trường như chiến trường đi đánh sau sợ đau sợ đổ máu thì ở nhà !.. Chấm hết .

1 Likes

Trên ttck toàn bọn ngu đi chê cao thủ. Bảo sao chúng đánh toàn thua nát xác. Đầu tư dài hạn hàng thập kỉ chúng bảo đầu cơ. Cp tăng cả chục năm chúng bảo cổ giấy, cổ rác. Con mẹ chúng nó vô phúc mới sinh tụi này

2 Likes

Hôm nay các bác gom được giá bao nhiêu thế?

Ít nhất theo vụ này đến hết nhiệm của A Thủ

Ae có thấy con c.hó@kohedongian ở đâu ko. Nó đang giãy chết. Ai biết báo e để e bốc mả cả họ nhà nó

Đang ăn cơm mà phì cười tí sặc.

các bác đánh giá cho em con SCR được k ạ.

Bds mãi tăng

Mới lĩnh lương , nghe nói còn 1 tin nữa xấu cho BDS , em chờ ra nốt lại mua kk , giá càng rẻ càng khoái … Giờ DIG CEO toàn là NDT chân chính chết bọn lướt sóng r

E nghĩ đây là sẽ tin xấu cuối cùng của thị trường.dù nhiều ae nghĩ tin xấu này đã phản ánh vào giá ngày hôm nay nhưng e dự đoán phải vẫn có giá đỏ cho ae múc.hi vọng ko giảm quá mạnh.thứ 6 sẽ là phiên hồi lại hoặc đi ngang.sang tuần mới biết được đã vào sóng hay chưa

2 Likes

Tin thường xấu là tin đầu tiên thôi, dần dần nó cũng nhàm, kiểu nghe mãi cũng chán rồi, hihi.

hay quên thôi

A7 bị bắt rồi à mn

Bắt về nhà mày để ỉa vào mõm cả nhà mày.