Lập Quỹ ACE

Gởi sớm để ACE dễ lo liệu mà. RDP Bác vào gấp kẻo không kịp!

1 Likes

chắc cũng 2x??. nhưng thôi lỡ duyên rồi kệ thôi anh ạ. ngồi nhìn và thầm chúc e nó hạnh phúc.

Ngay từ đầu đã nói ACE, trước giờ lỡ thất hứa vụ để RDP sàn, may chuyện này không bị trách.

1 Likes

Em lên tàu AGG với LGL rồi ạ

1 Likes

AGG, LGL đều cổ tức 10%, pht tăng vốn, đang ở vùng giá hỗ trợ tốt, bctc quý 3 khả quan. Những tin hỗ trợ sẽ dần được thông báo trong những tuần tới.

1 Likes

Nhớ đoạn TNH khi khối ngoại vào là tầm giá 33-34, TNH lại lên không ngừng nghỉ tới mốc 44 dừng chân test cung lại, khối ngoại vẫn miệt mài gom không ngừng nghỉ. Hôm qua khối ngoại mới bắt đầu gom RDP.

2 Likes

Doanh nghiệp đầu nghành, làm ăn có lãi, đơn hàng full hết năm sau, nhà máy chạy hết công suất, không bị gián đoạn trong dịch.

2 Likes

LGL chỉ mới bắt đầu.

2 Likes

mai lập quỹ 100.000.000.000.000 tỷ đô la âm phủ vào đánh

long gjang len á,hỏi con trai nó đang sập vỡ mồn kìa

Vâng Bác! Bác để Em xem lại.

Bác tham khảo xem nhé!

hình ảnh

LGL cổ tức chưa ra tin nên hãy còn tăng nữa, phát hành thêm với giá tối thiểu 10 thì tầm giá dưới 7 vẫn còn rất rẻ. Để phát hành được giá 10 thì cổ phiếu về vùng giá nào mới có thể phát hành thêm?

2 Likes

RDP chỉ mỗi phát hành thêm đã chạy một mạch từ 8.x đến nay chưa có dấu hiệu chỉnh, để phát hành ở mệnh giá 10 thì RDP vẫn chưa chạy xong.

1 Likes

Ấy là chưa kể thông tin hỗ trợ chưa được đưa ra. Đem cái nhìn dài hạn của RDP, LGL để soi vào lúc ngắn hạn hẳn sẽ thấy rằng tiềm năng tăng trưởng còn nhiều.

2 Likes

Riêng về AGG quỹ Dragon Capital mua vào giá 47.1, cổ tức và pht x2. Giá AGG hiện tại 45.X. Vậy DC đem tiền vào nộp cho AGG, đầu tư giá ngược sao?

1 Likes

RDP lượng trôi nổi còn ít quá, ACE nào vợt hết 10K đang bán không?

1 Likes

Mới sáng gom lại RDP của ACE xuống tàu mướt cả mồ hôi. Chào mừng ACE đồng hành mới, chúng ta đi cùng nhau tiếp nhé!

2 Likes

AGG bị đạp hay sao bác :smiley:

Để quỹ KIM thoái hết Bác.