Lạy các anh làm thị trường trong sạch kiểu " Trong túi NDT sạch tiền"

, , , , , ,

Không thể có kết quả khác nếu cùng 1 suy nghĩ và hành động - đám đông sợ hãi, đám cắt lỗ thì mình vào thôi.

Cứ quá bán - tiết cung - vùng hỗ trợ tốt chia ra múc, nhìn dài chút chứ biết đâu là dáy đâu là đỉnh???

1 Likes

Anh em thấy HL nó bán là xóc hàng ra bán nhỉ :joy: :joy: :joy: @Cuong_Nguyen7

1 Likes

Thanh khoản có vẻ nhanh và tốt hơn qua bác nhỉ nhưng mua khúc này hãi!

Ai cũng hai mà, lúc xanh tím thì cứ mong giá như mình múc giá đó, giờ có cái thì tím tái mặt mũi :joy: :joy: :joy: đám CL cũng mong về giá này, giờ thấy giá này đéo dám mua.

2 Likes

lúc ghê răng nhất phải bấm mua :))))

2 Likes

Cảnh báo : Nếu Ngân hàng không là Bạn của doanh nghiệp thì sao ? Bấm để xem chi tiết

có giảm nữa a cũng k sợ các chú chim lợn à… media, chuyên gia kt, tiến sĩ giấy và các chú đồng loạt líu lo lại càng cho a thêm vững tâm… chứ các chú chim lợn, chuyên gia, broker, ct ck đồng lòng khen bank, khen cổ hàng hóa, chứng khoán thì a lại càng phải TRÁNH XA theo a đó là quả bô TO VĨ ĐẠI … khà khà :grinning:.

2 Likes

Ngành này cũng chả ai có thể vỗ ngực xưng la chuyên gia, nếu la chuyên gia thi họ đã ko có thời gian chia sẽ đâu, mà ngồi đếm tiền hết rôi. Có chăng chỉ la kinh nghiệm mà kinh nghiệm vs CK thì cung co khi sặc máu
Ai cung nghe theo chuyên gia mai cổ lên thi ai bán- mua? :smile:

Bão tan chưa bác để tôi đi ăn trưa? Khiếp thật ngồi ôm mớ cổ mà căng thần kinh quá :sweat_smile:

Có khi nào hồi tý để ăn trưa ngon miệng xong chiều force sell đạp tiếp ko đây? :rofl:

Để í thỏa thuận kìa. Cuối phiên làm phát 20m cho xong đi

1 Likes

Khả năng forsell thấp vì cơ bản chiều qua đã call - hnay Midcap cũng cân bằng xanh chứ không giảm sâu nữa.

Dòng penny vẫn đau thương khi họ nhà QC vẫn bị đè sàn tuy nhiên dòng penny đa số không có margin nên ảnh hưởng không lớn.

Tuy nhiên chỉ số sẽ ở mức cần bằng chứ chưa lên xanh tím FOMO đâu, NN vẫn đang bán nhưng số lượng không lớn nên hi vọng thôi.

Thanh khoản phiên sáng 14k tỷ cũng khá tốt, lực bán yếu đi rồi giờ chỉ chờ dòng tiền bắt đáy thôi. Tạo lập mà cho kéo tím 1 còn BDS nào đó cái thì sống lại ngày :joy: :joy: :joy:

3 Likes

Loanh quanh hnay ngày mai là phải xúc. Để í DPR DGC

2 Likes

Uhm hnay để vào mà, cũng vào ít DPM và hnay mới bốc xíu 63.7. Dòng này chơi ngắn thôi, nhiều thông tin đang hỗ trợ nên quất, quá bán tiết cung, lực cầu mạnh.

1 Likes

IDC chơi được. Bật trước tt chung

1 Likes

Bác có thể để vài mã anh em tham khảo nếu muốn lướt thì lướt. Mình cũng quan sát IDC, Gex thấy con này 2 hôm nay chả xi nhê mẹ gì thị trường, tuy nhiên GEX hơi nặng.

Chứng tỏ rất khỏe!

2 Likes

IDC SZC. Dòng KCN sẽ bật trước tt chung.

1 Likes

SZC test cung ngon nhỉ??? Canh múc chút. Cảm ơn bác nhé.

1 Likes

Bác thấy sao??? CEO ngon không ??? Midcap 20p rồi - khả năng call margin thấp lắm nước ngoài đang mua ròng trở lại!!!

Khả năng cân bằng cao lắm, nhưng xanh tím FOMO hay không phải chờ sau 14h.

1 Likes

@luddum bác có bắt đáy được miếng nào không?

1 Likes

Chúc mừng bác! CeO tôi ko bám sát nên ko rõ lắm nhưng có vẻ toàn thị trg ngừng rơi rồi!

1 Likes