LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Không phải chống cự mà là thị trường đang bị các nhóm thao túng thái hoá , làm loạn cả lên! Điển hình là LDG đây!

UBCK vào cuộc thanhntra, thanh lộc là đúng rồi! Hihi

3 Likes

Bác short và đang mơ ah? Hihi

Sẽ có giá đó khi ttck down một vài năm và LDG gặp toàn thiên nga đen!

Các anh BLĐ LDG nhìn sang DXG đi, vẫn vững vàng không bị thao túng thái hoá dù chắc chắc là anh lái đang điều khiển!

2 Likes

Nếu làm được vậy thì tốt chứ sao ạ. Nhưng em nghĩ sau khi thanh tra thì UBCK kết luận rằng “chẳng có gì” thì lại nhọc công sức của bác. Vì hiện tại toàn bộ thị trường rất nhiều mã khác cũng bị kịch sàn từ 9 - 10 phiên không riêng gì LDG, nên em nghĩ không có cửa sáng. Nếu là em thì em chỉ nằm im thôi. Trân trọng tấm lòng của bác.

Hihi…bác bình là mình biết bác nhóm nào rồi!
Đợt này các nhóm làm loạn quá va UBCK đang vào cuộc…mình chỉ nói thế thôi! Mình có gì đâu mà nhọc công chứ vì xưa giờ mình vốn rất ghét tổ chức bắt tay ức hiếp nhỏ lẻ! Giờ ttckvn đang loạn, đợt này thanh lộc tí cho vui ! Hihi

4 Likes

Đầu cơ thao túng thái quá làm loạn cả lên, gây bất ổn cho nền kinh tế hay ttck để làm giàu nhanh trong ba nốt nhạc thì nên xử như tội phá rối nền kinh tế vậy đó!

2 Likes

LDG có sắp phá sản không anh CT , anh TGĐ ơi? Hihi

• Theo em vẫn là xoá bài cũ chia lại bài mới thôi bác.
  • Đội A7 nhanh chân mua đc giá rẻ, kết hợp cùng nđt cá nhân đẩy giá cp bđs lên cao.
  • Giá đất tăng cp bđs tăng là đúng, tay to, tổ chức, cty chứng khoán chưa gom đc hàng, chẳng nhẽ mua cp bđs sản giá cao. Đạp sâu xuống để ai chưa có gom cp lại làm ván mới
1 Likes

Các bác giâm đạp lên nhau kiêu này thì tât cả đều chêt hêt đây . Binh tinh lai đi nào

2 Likes

Mình không quan tâm
Chỉ biết chắc chắn short đang lộng hành thái quá lợi dụng DJ và căng thẳng Nga-Ukr!

Short đang lộng hành ở mọi ngỏ ngách , thái quá và phá nát ttckvn vì muốn ăn nhanh ăn dày trong đó có LDG !

1 Likes

tầm này a e nào còn tiền thì súc đi.Ko có cơ hội lần 2 đâu

Làm thế là đạp đổ và phá hoại ttckvn đó nhe các anh lái!

Nhìn DXG đi, cũng từ dưới mệnh phi lên 3x đó các anh BLĐ LDG !

Mong là có tiền mà mua LDG phiên ngày mai. Nay có bao nhiêu mua hết rồi. Mua cả LDG và CII…chẹp chẹp

2 Likes

a e ko súc luôn ngày mai ra tết nó phi 1 mạch lên lại tiếc

mấy ông toàn xàm lông, gì mà mua 1x 2x rồi đến 29.2 không bán vẫn giữ đến giờ. nói không thế ai chả nói được, ít ra chụp cái danh mục lên cho các ae vững tay chèo hơn tí vì có người đồng hành

• Tin tưởng lãnh đạo cty thôi cđ LDG, mua cp ko tin tưởng lãnh đạo nói thì mua làm gì??
2 Likes

Nói thế đủ rồi! Mình khuyến nghị mua LDG 6-7, pic mình còn lưu ở cả 2 forum !

Với cách lũng đoạn thái hoá thì từ giờ mình không còn kỳ vọng LDG nữa

• Haiz! Lúc giá 6-7 bác kì vọng lên 15k ko kì vọng là bình thường.
  • Có tăng có giảm, đè cũng đc, kéo lên cũng đc, có gan ăn cắp thì có gan chịu đòn.
  • Dám chơi dám chịu, chứ bit ai đè, ai kéo cũng chẳng để làm gì. Đã là vàng thì ko sợ lửa thế thôi bác.
1 Likes
  • Em bit nhiều người đầu tư chứng khoán còn biết tay to mua bao nhiêu, giá nào, hay lái mua bao nhiêu giá nào, cắm cp ở ngân hàng nào, giá bao nhiêu, vẫn thua là bình thường.
  • Các bác cầm cục vàng để ở nhà, có 10 thằng đến trả các bác giá cục đồng, các bác nghi ngờ bản thân và tin người khác, bán giá cục đồng thì là lỗi của các bác chứ trách làm sao được lái hay 10 người đến trả cục vàng giá cục đồng
2 Likes
1 Likes