LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

• Bác phân tích hợp lí; vốn điều lệ 5k tỷ là chung mâm vs dxg, dig rồi còn gì.
  • Quĩ đất lớn có thêm tiền triển khai còn gì bằng
4 Likes

tóm lại tin phát hành tốt cho LDG cả ngắn-trung-và dài hạn

3 Likes

Sau khi phân tích 1 hồi vấn đề tăng vốn của LDG thì ae hiểu những ngày sắp tới cần làm gì rồi chứ :smile:

4 Likes

Sau khi tăng vốn lên 5k tỷ, còn ai bảo LDG toàn bánh vẽ ko?? Dig, dxg, kdh, pdr vốn điều lệ lúc đó cũng tương đương LDG thôi; các đại dự án sẽ được triển khai ngon lành, lợi nhuận thu về nhiều nghìn tỷ trong 1 năm :smile:

4 Likes

vốn LDG lên 5000 tỷ chung mâm với DXG DIG PDR KDH thì đẳng cấp phải khác. kakaka

Hay lắm

4 Likes
  • Trước có nđt thắc mắc LDG cty nhỏ thế lấy tiền đâu triển khai dự án 15k tỷ đến 30k tỷ.
  • Đợt tăng vốn lần này lên 5k tỷ sẽ trả lời cho các câu hỏi ở trên.
4 Likes

có lẽ LDG sẽ nổ phát súng đầu tiên để các DN cổ đất tiến hành phát hành thêm tăng vốn, bán đất giá rẻ cho chính cổ đông. Dòng tiền toàn thị trường sẽ sớm nhận ra cơ hội trăm năm có một này để chảy mạnh vào những nơi trũng nhất.

5 Likes

Nhiệm vụ bh là mua LDG và giữ chặt ko để bị rớt hàng nhưng pha điều chỉnh

4 Likes

Các anh em cứ thoải mái bán nếu thấy được giá nhé, cổ đông tổ chức thì xin phép mua nắm giữ
vì tầm nhìn của mình. Nếu đợt này mà từ Phục Long chuyển nhanh thành Mãnh Long quá giang thì cũng chỉ là tuyên bố LDG là rồng thật, không chịu làm kiếp giun nữa, cũng như cổ Thánh thôi. Tinh nhuệ binh thì nhìn thấy dáng con Thần Long mất rồi. :smiley:

Giờ mà còn không đổi tên topic là Long Hổ tranh hùng thì… Tự nhiên thấy các Thánh im bặt khi ngước nhìn LDG :smiley:

5 Likes

Giá này thì chỉ xúc chứ ai bán chứ :smile: tiếc là ít tiền ko mua thêm đc nhiều thôi bác

2 Likes

Nể Chủ tịch Hưng đã toàn chọn đất vàng với đất kim cương, và lại nể hơn ở chiêu giả thoái vốn và để “phần ở ngoài tạo tù mù”. Siêu!

5 Likes

Bác khen LDG như thế này; mai cạnh tranh với nhỏ lẻ vất vả đó :wink:

2 Likes

Không đổi được tên Topic rồi các cụ ơi. Với các Topic có thời gian tạo dưới 30 ngày thì sửa được tiêu đề, còn từ 30 ngày trở lên thì không sửa được nữa. Siêu cổ là cái chắc chắn rồi. Định xăm thêm bên Long bên Phượng mà không còn cơ hội :joy:

10 Likes

Chốt hợp đồng rồi mà. Chỉ là vừa rồi xin thêm hạn mức để mua trợ giá cùng các cổ đông thôi. Với lại sau đợt nhiều anh em bị margin call bán nhà vừa rồi, chỉ mong họ cũng được dự tiệc này cùng win-win.
Mấy anh em tâm huyết ở đây đã đi minh bạch bài ngửa đến tận lúc này rồi, cũng nên tập có thói quen mua sẵn vé nghỉ dưỡng ở Thiên đàng cho mình nữa.

8 Likes

hình như nội quy bảo nhờ Mod sửa tên cho. Để Long Hổ tranh hùng cho xứng đi!
DragonvsTiger

8 Likes

E xem lại rồi. PHRL không phải lúc nào cũng tốt đâu, DXG và GIL khi có tin PHRL giảm 30% đó. Haizzz. Khéo mai sàn chứ chẳng đùa!

Bác thích mua hay bán tùy bác :sweat_smile:

3 Likes

Hóng

Để xem mai thế nào đã bác ạ. Chứ sụt như DXG và GIL thì em phải cáo lui mất. Mấy cú 50%, lại thêm cú 30% nữa thì chịu huhu

Để xem mai như thế nào? Nếu sàn thì phải né gấp, GIL và DXG sàn chết luôn sau khi có tin này đó.