LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Tầu đã chuyển bánh anh em cứ tắt bảng điện đi chơi đi. Kiểu gì năm nay ít nhất là giá 70k

3 Likes

Cuối tuần rãnh rồi Anh em gần máy cái dự án LDG mở bán và đang thi công update vài tấm hình để anh em Tinh Nhuệ binh xem cũng cố tinh thần công phá thành trì đến cuối cùng !

2 Likes

Mua hold LDG tôi nghiềng nhất là 3 đại dự án LDG Grand Bắc Trung Nam các bác ạ, nó to chà bá nằm ở ví kim cương của hình chữ S !!!

2 Likes

các bác cho e hỏi em ôm LDG vùng giá 18.5 giờ lãi nhẹ rồi mà vẫn muốn gia tăng thêm thì nên mua tích lũy thời điểm nào ạ

1 Likes

Mình nghĩ LDG không còn giá dưới 19 nữa đâu, tín hiệu dòng tiền và chỉ báo kỹ thuật đã vào chu kỳ uptrend rồi ! Do đó bạn tự cân nhắc mức giá mà xúc ! Và nên đọc kỹ về tiềm năng LDG để vào hàng hold cho tự tin !

3 Likes

Trong này có ai đu 29 giống t k, vẫn giữ k rơi 1 cổ, hãy nói tôi k cô đơn đi :)))

8 Likes

Cảm ơn bác. Hy vọng tiếp tục được bác chia sẻ thông tin cho cổ đông.

1 Likes

Có mình nhé. 26.5 đây

2 Likes

Hôm đó em nhặt được thêm giá sàn để bqg đó bác, chuyến tàu rẻ cuối cùng, cũng tìm hiểu kỹ dn nên lì luôn ko bán, vào 24, đỉnh 29 ko bán, sàn hơn 10 cây chai cảm xúc, giờ tím hay xanh lơ cũng kệ, mục tiêu trước mắt 3x rồi tính tiếp. Cám ơn các bác cho nhiều tt giá trị để ae nhỏ lẻ vững lòng.

2 Likes

Sang tuần LDG lại bon bon chạy. Hàng ngon cổ đông lớn gom hết rồi.

T2 — t3 nó xả cho vỡ đầu :)) . Chịu khó mà nhặt

LDG hành trình chuyển mình vượt đỉnh 28 chỉnh phục đỉnh mới 4x ! Thiên thời đến cản sao dc LDG hoá rồng ! Peny lên midcap từ midcap lên blue chip ! Sau 1 2 năm LDG sẽ 1xx 2xx ! Một số người lại thấy tiếc biết thế ngày ấy ôm ko bán ! Một số người lại nói tiếc ko bán Bank mua LDG

1 Likes

Dân t+ chỉ là gà để tổ chức nó vẹt lông, bạn nghĩ gì mà phát ngôn như vậy, ở đây anh em nói gì cũng có lý lẽ phân tích. Nếu bạn không hiểu gì về giá trị tiềm năng LDG và không hiểu gì về ptkt, thì tốt hơn hết bạn im lặng, nói ra là thấy …!

3 Likes

4x chắc xa . Cbi họp cổ đông phát hành thêm r. Khoảng 3x chắc ok

Nhịp này lên 4x rồi chỉnh ! Chỉnh lại phi tiếp ! dự là trong 1 2 năm LDG lên 150k/1 cổ

Bán rẻ là sập như dxg ngay , đợt dxg sập 6 tháng liền

4x chưa đâu . Chờ kqua họp cổ đông mới chắc đc

• Ae ai có tiền tươi, ko margin dải ngân được; dù sao so với kết phiên đáy gần nhất LDG cũng tăng kha khá. Nên cũng dải ngân thận trọng, đề phòng trường hợp điều chỉnh một chút.
  • Chứ sóng mới chắc chắn đánh vượt qua đỉnh cũ, ae nào ko căn ke lợi nhuận đạt được thì dải ngân thôi.
  • Tâm lí thị trường dòng bđs rất tốt ở hiện tại; dòng tiền đã quay trở lại cp vừa và nhỏ đặc biệt nhóm cp bđs.
  • Trước có đồng trí nào T+ vào doạ nạt mọi người nào là vol thấp ko tăng được có thể điều chỉnh về 6k, ông đó nói ngược để doạ, nhưng bị ae ở pic phân tích là nói sai, và bây giờ chứng minh ông đó nói sai 100% rõ ràng lúc đó LDG vùng đáy khi giá ~16k, pic hô ae dải ngân hoàn toàn hợp lí
6 Likes

Đại hội cổ đông sắp rồi ! 3/3 này lấy ý kiến ! LDG quả này tăng vốn chia cổ tức đưa chỉ tiêu thành công ty tỉ đô sớm hớn dự kiến ! Kéo CE vượt đỉnh sớm thôi

4 Likes

Tôi đây đu dỉnh đáy bán mất 50% nghĩ hối hận magin

3 Likes