LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Em cũng theo bác. Bỏ hết CII vì quá thất vọng với lãnh đạo.
Ceo dig cũng ko dám vào lại, chuyển scr và ldg :slight_smile:

4 Likes

Chào bác, nhà luôn có người tiếp khách nhé bác :tea:

3 Likes

Chào bác lâu k thấy bác bên Pic này, e đang nghiên cứu khoái lạc lâu của bác

bác cũng tàu này à =))

1 Likes

Bác ấy ngắm LDG trước Tết âm rồi bác!

:)) Ceo dig đang chờ bác kìa . Ldg có game mới ahh. Bác lại chuyển nhà qua đây

Hold giá nào bác oiiii

bác Upbo nói thiệt là dân lướt sóng chính hiệu. Tôi chỉ mong bác lúc bán LDG xong đừng đi chim lợn để mua lại giá rẻ là mừng rồi chứ thật sự không trông chờ gì ở bác được hết kakaka

8 Likes

Kk — Bác cho em xin tt vài nước vào mới ldg .

Nội tại cung như đường lối ldg em nắm sơ r . E ngại mỗi đội ngũ cán bộ

Công nhận đó. Đến lúc bán xong lại đi chim lợn thì anh em lại phải đổi bạn thành thì. Thế thì mệt lắm!

Vào sóng thì đầu tuần sẽ CE luôn. Nay Media thấy khen lắm rồi, dự là tay to gom hàng xong rồi. Tầm này mua thì chắc khớp lệnh Trần thôi. Kể lúc nó sàn hồi trước mua thì vừa được giá tốt, vừa được tiếng

Chưa đâu . Mai mốt Bác sẽ có hàng :slight_smile:

1 Likes

Dự đầu ce , sau đỏ r ce

tôi nói bác khá lâu rồi. LDG đang dưới rất sâu giá trị tài sản thì căn ke như đàn bà đi chợ làm gì. Bác mua giá 17-19-21 cũng như nhau khi nó lên 5x 6x 8x. Còn mua cổ phiếu đã vượt quá giá trị thật thì mua giá nào cũng đắt tưởng mua rẻ thật ra lại không rẻ

9 Likes

Thế lại chốt câu . Mua nhiêu k qtrong z. Bán giá nào mới qtrong đugs k bác

4 Likes

Xin phép nói thẳng: mua được rẻ chỉ là khôn lỏi còn bán được giá nào là tầm nhìn !!! HSG DGC DGW HDC toàn tăng 10 lần mấy ai ăn được từ gốc đến ngọn đa số chỉ ăn được 30% bán chạy làng thậm chí có người còn bị lỗ vì chơi T+ dù cổ phiếu đó tăng 10 lần

9 Likes

Nếu xác định hold dài ăn trọn con sóng này thì dưới 20 là quá rẻ. Giờ vốn hoá bé như cây tăm thôi, trong khi giá trị thực nó phải là trâm ngọc

2 Likes
  • Mấy ông bên f31 9 khoe vào hàng lúc 7.xx lên 10k, 13k, 16k, 20k phọt hết; lúc giá 8.xx em bảo nhắm mắt múc LDG bọn đó còn bảo lùa gà, khuyên về giá 8k thì mới xúc; nó phi cho ko dám xúc.
  • Hàng ngon cứ mua và giữ, xác định ăn bằng nhiều lần cứ căn ke thì mất cơ hội.
  • Cơ bản quản trị tk để không phải bán ra khi đieefu chỉnh thôi.
4 Likes

Cái này em xác nhận với bác. Mấy ông bên đó nói lùa gà, nói nick mới tạo, nhưng thành ra giờ mấy ổng phải ngẫm lại là chính mấy ổng sai. Pic đó em có follow nhưng ko comment gì

2 Likes