LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Like mạnh!

1 Likes

E đang nghiên cứu đến trang 321 , bác đưa cái chart tạo đáy lên, cũng giống kha khá với LDG hiện nay rồi
HOLd thì e hold rồi, nhưng chưa đọc đến đoạn bác chỉ giáo phân phối đỉnh​:grin::grin::grin:

1 Likes

LDG tăng mạnh, giảm mạnh, tạo đáy thành công; e nghĩ bây giờ đông đảo nhà đầu tư đã tìm hiểu LDG nghiêm túc hơn, tự tin mua và nắm giữ LDG===> LDG sẽ tăng mạnh trong vài năm nữa

3 Likes

Bác yên tâm, đỉnh còn xa lắm, giờ chỉnh thì cũng chỉ vài cây, nhưng mà là đỏ chứ ko xanh lơ, tích luỹ rồi lại lên thôi. LDG hiện tại rất khác so với cuối năm ngoái, vì năm trc cũng là 1 phần tiền rút ra trc Tết, đã nhiều người biết LDG hơn, khi có giá rẻ tay to sẵn sàng xuống xác cướp hàng. Giờ margin trong kho nhiều, nếu có chỉnh thì cũng ko sâu đâu bác

1 Likes

Phân phối có nhiều loại bác nhé, phân phối đểu; phân phối thật.

1 Likes

E tâm sự bác,
E f0 chính hiệu, mua LDG là mã thứ 3
E k vào bất kỳ room ■■■■ nào, k nghe ai , 1 mình tự tìm hiểu tự chơi
Mua LDG giá 20
Khi mà bị mất tk, e rất suy sụp, nhưn nhờ các bác e hold, tbg xuống 18
Giờ e thì e cân bằng lại rồi
Vẫn quan điểm cũ, chưa công bố hết 3 đại dự án Gran là k rơi cổ:grin::grin::grin:

4 Likes

Cbi phát hành cổ tức thì nó chỉh mạnh chứ bác nhỉ

Lí do để chỉnh là sao hả bác???

Nó ra game quyền mua cổ 1:1 thì chỉh ác chứ

• Thị trường này thật thì ít, mà lọc lừa thì nhiều, bear trap, bull trap có đủ. Nếu xác định hold dài hơi thì chỉnh sâu lại là 1 cơ hội lớn để gom thêm nếu còn tiền, chỉ cần ko margin hoặc tỉ lệ margin thấp để ko bị call là được.
  • Viva park, Viva city, LDG Sky, LDG River, 2 cái Intela đã mang về lợi nhuận vượt xa so với vốn hoá hiện giờ trong vòng 2-3 năm. Trong đó LDG River như là con át chủ bài của TP. HCM, chỉ đợi bung ra đúng thời điểm giá nhà đang nhảy lên cao là xuất đầu lộ diện thôi
3 Likes

Ôk bác … ldg taget bnhieu bác

Lí do ko thuyết phục lắm nhỉ?

Con này đc đấy bác. Đang xem thì bác vào

Trải lòng 1 tý về diễn biến trước tết thôi bác, e đọc hết khoái lạc lâu sau rồi bak giờ đỉnh , e sẽ lên hỏi bác.kk

Bác chơi con nào phát hành cổ tức chưa . Như c4G đó . 3x về 18 . Lẹt đẹt mãi k thoát khỏi 21.

:)) .lại ngồi hut thuốc như bác ahh

1 Likes

Haiz, bác máy móc quá; nên quan tâm phát hành thì ưu điểm là gì, nhược điểm là gì. Nó ảnh hưởng gì đến nội tại doanh nghiệp. Chứ sao cứ áp thằng này sang thằng khác đc.

2 Likes
  • Em thấy cái tin đó nó cực kỳ tốt luôn, chứ bác lo gì nhỉ
  • Cái này là phát hành thêm, chưa biết là tỷ lệ bao nhiêu, nhưng mà còn lâu mới chốt nhé bác. Vì 09/03 mới chốt danh sách, họp thì trong tháng 03 hay tháng 04 lận. Mà trước khi họp nó sẽ đánh lên để mà phát hành, chứ giá như này ai dám mua phát hành thêm?
  • Còn trường hợp nó đã đánh lên cao quá trước khi phát hành thì chỉnh cũng là điều dễ hiểu, vì có thể lãnh đạo muốn bán ra để lấy tiền mua phát hành. Nếu có dấu hiệu đạp, đè gom thì còn tốt vì lúc đó mình gom cùng tụi nó luôn. Giá sau chia nó x2 lên thì có phải bác ăn đậm không
4 Likes

Bác yên tâm nha, nếu bác xài tiền thịt, hold đủ dài, Long Điền sẽ ko làm bác thất vọng :beer:

2 Likes

Dự LDG nhiu bác ?