LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Đừng nhìn aE nó . Ceo t vẫn có hangg nhưg k gia tăng nưa . Ldg đang rất rẻ . Có thể cân đối tk 50% .

• Yếu khỏe tương đối thôi; e nhớ ko nhầm trước tết sóng tăng của LDG tăng 100% thì dig tăng được khoảng 70% đến 80%.
4 Likes

Nó mạnh hơn ở htai . Nhưng tương lai chưa chắc mạnh hơn .

Bác đừng nói cảm tính vậy, nói như bác tại sao VHM, NVL ko tăng theo DIG và CEO???

Chính xác! Cùng 1 họ, đá đểu nhau làm gì!? Cả họ mà không đi cùng nhau, thì bố LDG xem đi được mấy bước. E còn đang mong VHM, NVL nó dẫn sóng đây này.

C * O 45 lên 70. D * G 59 lên 92 thì LDG từ 14 lên 21. Thế mà có đồng chí vẫn nói là thằng tăng 50% thằng không là sao. Hay sợ quá quên mất cách tính ???

2 Likes

Bác ấy cầm tỷ trọng CEO và DIG nhiều hơn

K qtrong bác . Tương lai nó sẽ khác .

họ nào? Một bên là cổ Thánh, một bên là c * t thì sao có họ được. Còn nếu Thánh tự dưng nổi cơn thèm c * t tới đây thì chịu :smiley:

Mình chỉ nói phiên nay thôi, còn dư địa tăng giá thì LDG hơn nhiều ! Nên tôi đầu tư LDG ! Nhưng bác heihei cứ lấy Anh V ra làm kim chỉ nam là không đồng tình! Thằng nào kệ nó, cổ nào tiềm năng sinh lời nhiều anh em múc cất tủ, chấp nhận có biên thiên trong ngắn hạn, anh em nào giỏi có thời gian thì trengin thêm chút cháo loãng , với tạo cảm giác phê phê tê tê !

4 Likes

Một số bác thiếu tự tin chắc cú túm vài con bđs; theo anh 7 càng an tâm.
Còn e, một giàu 2 nghèo tính toán thấy đúng thì xúc; chứ bảo CEO mua 7x bán 5xx hay 2xx em nhường mấy cụ

3 Likes

Cái này công nhận. Nhưng khó đoán lắm. Lệch pha vỡ mồm

Đồng quan điểm.

1 Likes

ok đồng chí nói vậy thì tôn trọng quan điểm cá nhân. LDG là nơi của Tự do - Bình đẳng - Bác ái. Không có chuyện cổ đông này cho mình quyền lấn át cổ đông khác. Cùng xây dựng, cùng chia sẻ quan điểm. Thế mới gây dựng niềm tin hút dòng tiền trú bão của cổ đông bank chứng được.
Nếu ngay cả vấn đề này ta còn không đoàn kết vui vẻ với nhau, thì tỉ dụ tới đây họp ĐHCĐ Chủ tịch dùng quyền cổ đông lớn thông qua những việc không có lợi cho chúng ta thì sao có thể phản ứng? :smiley:

7 Likes

Bác cug đừng buồn . Tư duy và tầm nhìn của bác xứng đáng đc vih danh.

1 Likes

Đáy là 14.8 và giờ là 20.9. Tính ra là 41%, tuy nhiên cái em không đồng ý với bác là gà cùng một mẹ lại đi đá nhau!? Chừng nào LDG ầm ầm tăng, CEO và DIG đi ngang hoặc giảm mạnh, thậm chí tăng ít thôi thì hãy bàn.

1 Likes

Cùng 1 lái cả, nhưng ldg có thêm tinh bih r :))

Ôi dào, mấy ông cứ nhìn DIG CEO suốt ngày, nó giảm thì mấy ông bán luôn LDG à? Bữa 24 tụi nó giảm, sao ko mang ra sút hết đi.
Ngày cả dòng xanh thì 2 con kia nó tăng mạnh nhất cũng là chuyện thường, ngày khác thì phân hoá con này con kia. Giờ nó đang tách ra rồi còn gì nữa
Tôi chả ghét con nào, nhưng mà cứ cầm cổ nói còn này tăng con kia mới tăng là vớ vẫn

6 Likes

A7 cực giỏi làm truyền thông, e thấy giống Hitler. Nên e thích! Hihi

Đâu! Phiên LDG 14.15 chúng tôi hô 1 phát đống sàn mất nháy mắt, kéo lại phần trên mà xem. Lúc đó DIG đang 59. Đều 50% cả thôi.

3 Likes