LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Lần 2 tiếp tục có 80tr cp đi họp và 1 mình a Hưng có ~30tr cp nhé; giao phó hết cho a Hưng, a Hưng cho nước lã uống cũng đc

3 Likes

Với cơ chế xh này thì ai làm lãnh đạo dn bds cũng đều có chút máu ma cô lươn lẹo, nếu không họ không thể giúp dn bds tồn tại đc đâu. Bạn đi làm 1 cái sổ đỏ thôi cũng bị hành cho chảy máu mắt thì họ làm pháp lý cả hàng ngàn ha họ không ma mãnh không làm nổi.vì vậy mấy cái ma mãnh của họ mình phải chấp nhận. Bởi nếu nó không xấu như vậy thì nó đã giá 100. Ai cũng biết từ trc đến giờ ldg mang danh bẩn bựa nên nó mới có giá rẻ như này cho mình mua. Còn hoàn hảo thì nó đã có giá kim cươmg rồi

1 Likes

Em cũng định nói thế, mà pht để Cty lấy tiền làm dự án thì sao khớp cp trên sàn được, như thế tiền đâu chạy về Cty
Một là đẩy lên 14-15 để phrl giá 12
Hai là phải có chiết khấu tốt hơn giá trên sàn hoặc cổ tức cao( như ttf từng làm)
Ba là ko thông qua phrl vì giá hiện tại quá thấp, nếu pht cũng ko gom đủ tiền làm dự án trong khi giá nvl tăng rất cao rồi.
Em thấy PA 1 là tốt nhất, chắc BLĐ cũng thấy mà tình hình là bđs đang bị đánh tơi tả nên chắc phải qua lễ mới rõ xu hướng. Em chém phát :grin:

3 Likes

Hy vọng noi gương a Thìn râu, quay về con đườnh chính nghĩa

1 Likes

hôm nay mình mua 2k. Mai mua tiếp sẽ up ảnh mua lên nhé

3 Likes

Xin góp 1 phần công sức nhỏ bé cùng anh em

2 Likes

Biết bác buồn nhưng hôm nay nhiều con bds khác cũng bị FS lẫn đạp ATC mà. Hôm nay thì họ Lăng lăn sàn từ đầu đến cuối phiên, họ P thì kéo sàn… nên cũng không đổ lỗi cho LDG riêng được.
Một ngày đẹp trời nào đó không còn bị đạp FS phiên chiều thì sẽ xác nhận là đáy thôi!

2 Likes

Chúng ta mua vì nó đang có dấu hiệu quay về chính nghĩa đó. Nếu nó không có dấu hiệu đó mình đã khômg mua vì trc đây mình chê nó . Nhưng năm nay nó đã bài bản hơn trc đây nhiều rồi

1 Likes

liệu có để về 3-4k/cổ cho tổng đốc Khang gom cho rẻ ko bác?

Cái cũng cần có thời gian, ko thể ép luôn và ngay được

1 Likes

Nay LDG tây lông mua 590.600 cp. Còn CII bị tây lông xả 2.421.300 cp. CII còn bị nó mua 180.100 cp nâng lên xong xả 1 phát luôn. Dã man

3 Likes

Giá hiện tại vẫn trong ngưỡng chịu đựng tâm lý, nhưng nếu còn bị bán xuống dưới giá 12. Thì có lẽ tôi sẽ cân nhắc việc giảm tỷ trọng. Vì giờ này năm trước LDG chỉ có giá 6-7k. Nghĩ đến cảnh nó sẽ rơi xuống đó mà rùng mình ớn lạnh.

2 Likes

Mình nghĩ khó có khả năng LDG xuống dưới 12k hết. tây lông nó mua vào gần 600k cp rồi. Mai sàn nó mua tiếp.

2 Likes

Bên cp CII nó xả kinh thật, 1/3 tổng bán ra/ phiên

3 Likes

Đúng 14h15 bắt đầu mở ra xem mới biết đc; chứ mai ae xđ đặt hàng 1 phiên sàn cho LDG

3 Likes

Mình cũng vậy. Có bao nhiêu mua bấy nhiêu đỡ giá.

2 Likes

Lí tưởng nhất là phiên ngày mai thoát sàn và trụ vững được là sẽ lên

1 Likes

Nó có rơi đc đến đó không thì phân tích là ra: lúc giá 6.7 là đại dịch+ pháp lý chưa song+ kqkd tồi tệ.+ cổ phiếu chung trên sàn đều đang rẻ. Giờ hết đại dịch+ pháp lý đã song đc đăng trên báo chí rõ rồi+kqkd gần 300 tỷ. + cổ phiếu tốt trên sàn giờ giá cao ngất rồi. Vậy bạn tự hiểu nó có về 6.7 hay không. Với mình giá 10 mình hốt nhiệt tình luôn

4 Likes

Công tuyền hôm trước có khuyên bán LDG ko bác?? Thấy ông ấy hay hô cho học sinh của ông ấy về LDG lắm

2 Likes

Cùng lắm về ~11k

1 Likes