LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

các đồng chí cứ nặng lời, nếu không hiểu rõ không sao, tôi không để bụng.
Tôn chỉ box này đều là cổ đông dài hạn của LDG, chúng tôi mua nhiều và đã phải chấp nhận giá 18 khi các anh em được mua giá 14 ở đáy.
Khi đó các cổ đông không fairplay với chúng tôi, và trên 18 chúng tôi cũng phải mua chủ động.
Bây giờ khi chỉnh huấn đến, kèm bán tháo margin call chéo (LDG bị bán chéo chứ không dính trực tiếp), thì ai ôm lớn đều biết là chết chắc, nên phải đánh kiểu trung bình giá xuống trực tiếp. Nếu dân trade chuyên nghiệp nhìn toàn bộ cổ đất thời gian đó đều biết là lực mua tổ chức cực nhiều nhưng lướt trong phiên trung bình giá xuống.
Bây giờ hệ thống nó úp bô, ai cũng lo lắng cho NAV của mình, hô hào anh em vào đổ vỏ à?
Chỉ có ông không biết rõ mới dám bốc phét hô lên và bình tĩnh lúc đó chứ?
Chỉ khi biết giải chấp xong xuôi mới có thể khuân đại pháo đánh những cú lớn được.
Tập thực chiến đi!
G9!

5 Likes

đag tăng mà bác;)

Đm giảm tí mà các ông đã lục đục nội bộ rồi! Qua pic IDC mà xem tinh thần đoàn kết của chúng tôi nhá!

Tôi cảm thấy giận vì lúc anh em nhỏ lẻ hoang mang nhất cần bác nhất thì bác ở đâu. Nếu lúc đó bác vẫn xuất hiện như hàng ngày thì tôi không giận và sẽ không nặng lời.

1 Likes

E chỉ mong LDG năm nay lãi dc 600-1000 tỉ để em được về bờ thôi. Huhu.

2 Likes

e biết, sau khi 100% về chị P là ngon roài

Dẫu sao nữa . Lỡ nặng lời thì cũng xin lỗi bác vì lỡ rồi

2 Likes

Ý tôi là lúc nó giảm từ 2x về 1x ấy

E biết đầy cụ cầm giá 2x.x, nếu vừa rồi bqg thì còn cỡ 17, 18. E còn nguyên giá vốn >2x.x nên nếu e nói bản thân là chơi đầu tư giá trị thì các cụ chả ai phản đối đc. Vấn đề từ 2022 đến 2028 liệu các cụ còn đủ độ trì để nắm giữ hay ko thì thời gian sẽ trả lời. Để đây, mấy năm nữa gặp lại…

3 Likes

lúc đó ai nói thì quá trân trọng bác ah, vi dụ bác kytd, “đổi chiều” phát là có ng chém thành thánh

2 Likes

Bác Spa đã nói thế thì có vẻ không xuất hiện những ngày qua là hợp lý rồi bác. Vì khi đấy khuyên gì cũng dễ bị bias, khi bác đấy đang cầm cp số lượng lớn và giá giảm sâu chưa biết điểm dừng.
Thôi khuya rồi nên anh em nguội nguội bớt nhé, mai còn trận chiến đang chờ!

5 Likes

Bắt giá 45 mà xuống 30% margin 10-20% làm sao mà Call được

Ai cũng có ước mơ, nhưng mơ ldg 1 phát vọt lên dc ngay thì có vẻ hơi khó. Ít cũng phải 4 tháng may ra nó mới về 20 nổi :))

3 Likes

Lên tí các bác cũng cãi nhau nhỉ.

Tôi múc hết hiền xiền và chưa bán cổ nào, đang chưa về bờ nhưng chắc em nó sẽ dẫn sóng dòng BĐS đợt tới…mọi thứ đều No1, giá lại rẻ nhất… múc đi

3 Likes

Rồi sẽ tới lúc lãi thôi :sunglasses::sunglasses::sunglasses:

3 Likes

Bản chất con buôn nó thế…:rofl::rofl::rofl:

Full margin tài khoản bé thì được, chứ tài khoản lớn là dễ bể bình lắm, xoay tiền mệt nữa. Thời điểm này hạn chế margin, hoặc tỉ lệ bé thôi, chứ index nó giở trò thì mệt lắm :slight_smile:

4 Likes

Ông đọc kịch bản này ở đâu thế. Nghe ghê vl ra

Cũng có lý :grin::grin::grin: