LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

https://vietstock.vn/2022/06/tong-thong-putin-lam-phat-o-my-la-do-in-tien-nhieu-chua-tung-co-775-970250.htm?fbclid=IwAR2go4v6YlL0591fHyyUx9fLlXA4M4aWJBzoAsheH1khmPigH8Y6-_5FV80

1 Likes

Mọi hôm có cái công văn tháng 6,7/2022 bàn giao căn hộ của cty cp bắc phước kiểm

Tháng 5/2021 là năm ngoái

Có bán được đâu :)) hàng thì đầy bán được mới là vấn đề

Tài sản còn đó. Để lâu thì giá bđs tăng, lúc bán đc giá cao hơn thì chả thơm.

1 Likes

Về 15 mà còn vất vả ^*^

Đây nhé ae

1. Sai gòn intela

2 là lsg sky

3 là viva park LDG đã hoàn tất yêu cầu thanh tra và đang chờ kết luận thanh tra của tỉnh, ko rỗ đợt này bộ tài nguyên môi trường thanh tra các dự án ở Đồng Nai thì có đốc thúc dự án này ko rõ, vì hoàn tất thanh tra lâu rồi mà vẫn chưa có kết luận thanh tra, theo quy trình là 15 ngày là phải có kết luận thanh tra.

12 Likes
  • Ngon, năm 2022 lãi chắc hơn 300 tỷ sau thuế rồi còn gì??
  • Viva park thủ tướng ra cv rồi, đã bổ sung hồ sơ tk bản vẽ thi công được sở xd tỉnh đồng Nai thẩm định xong, chờ kết luận là ngon rồi
  • Bác có tay trong mà còn lo lắng về LDG :smile:
6 Likes
1 Likes

Haha có vẻ thứ 2 có tay to tay to xúc mấy trăm cổ đây :))

Nhất trí, ATO 500 cổ

1 Likes
2 Likes

Anh em yên tâm. Tuần sau phi lên 15 nhé :smiling_face_with_three_hearts:
Shark Louis tiền to vào thì mấy dự án và bộ mặt lãnh đạo cty sẽ khác.

3 Likes

2020 mà nhi ?

Vì có tay trong nên mới tin tưởng 29.2 ko bán đó. Cứ chờ thôi, mình cũng có mấy tin tương tụ haipham nhưng tin của mình ko công khai đc nên ko share. Nói chung shark louis vào cty nào cty đó lên 3-4 lần điển hình là đạm Phú mỹ, …

7 Likes

Đhcđ lần 3 thì sure vào HĐQT rồi b.

1 Likes
  • Vốn hoá cty 3000 tỷ, ko bằng tổng mức đầu tư ~4000 tỷ của dự án LDG sky
  • LDG còn rẻ lắm
  • Đhcđ lần 2 ko thành thứ 6 tuần trc nhỏ lẻ bán nhiều mà nến chuồn chuồn chân dài tới nách thì tuần này ngon.
7 Likes

Ko phải có chân trong chân ngoài đâu mà chỉ là có bác trong room em cầm cổ ldg và cũng là khách hàng mua dự án vivia park luôn.

2 Likes