LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Vâng, nói chung vậy thôi. Nhỏ lẻ như chúng ta thì đầu tư ck cũng chỉ là bám theo thôi mà. Bám được đại nhân, đại gia thì có chút váng sữa mà sống, còn bám theo tiểu nhân, tiểu sảo thì chẳng bằng đi ăn mày.

4 Likes

Đồng ý với bác.

Nay chỉnh theo thị trường chung rồi, chiều không lên thì xuống, không xuống thì lên, ai sợ thì bán, ai tin thì giữ, kiểu nước đôi chắc sẽ đúng kk

Nếu chiến tranh ở Ukraina thì cũng chẵn ảnh hưởng mấy tới VN, cùng lắm giá dầu ăn theo phiên nay, mai lại căm đầu. Hiện giá dầu sau khi đạt đỉnh tối qua giờ đang cắm lao xuống. Còn BĐS vẫn cứ tăng đều ít nhất hết chu kỳ 9 năm !

2 Likes
  • LDG có giá giảm sâu ko xúc lại chờ xanh tím xúc; cứ tiền thịt mà dải ngân giá 19,xx quá ngon.
2 Likes

LDG tôi còn nguyên. Ăn xong PVC sau 3 tháng quay lại giải cứu anh em. Thân!

2 Likes

Đây là lúc thử thách tâm lý các chiến sĩ.
Câu hỏi cứ luẩn quẩn trong đầu khi bám bảng
Bán hay không bán?
Bán nhỡ nó xanh thì sao?, bán mất hàng thì sao?
Mua nhỡ nó xuống tiếp giá còn ngon nữa thì sao?
1 phiên không quyết được gì hết. :rofl: chờ đợi là hạnh phúc

Đấy, giải lao ldg đi. Vài tháng nữa rồi quay lại :3

thử thách T+ thôi bác, chứ ae cầm dài hạn có tiền thì mua thêm thôi. Trước Tết sàn 9 cây hàng còn ko rớt, Russia với UKr từng này nhằm nhò gì

4 Likes

Giao dịch ntn ae vô tư đi :smiley:
Còn tiền lo mà xúc, đừng margin là được, xúc ít một.

4 Likes

Vol như thế mà chưa sàn thì các bác cứ yên tâm nhé, còn tiền xúc thêm. vững tin lên nhé!

2 Likes

Thì những pha như thế này mới thể hiện được ý chí, còn nó cứ trần trần trần sẽ còn nhiều bác nói hay lắm, đưa LDG lên vũ trụ.
Target 4x, 6x bla bla … quên hết ngay. :rofl:

2 Likes
  • Bác có làm sao ko đó; giao dịch thể hiện ý chí, cơ cấu cổ đông tốt vậy; ko 4x hay 6x thì nghĩ đến cái gì??
  • Lúc trần thì mấy bác fomo điên dại; giảm tí thì bi quan cực độ; ko hiểu sao luôn :smiley:
3 Likes

Một pha tráo hàng trắng trợn của tổ chức trên thị trường chứng việt!

2 Likes
  • Các bác yên tâm đi, ảnh hưởng thì ngắn hạn thôi, mượn gió bẻ măng cướp ít hàng, giảm cả dòng con mình mạnh chán, đoạn này tích lũy tại đây luôn là quá đẹp. Index có support 1490
  • Giá này quá rẻ, nếu muốn mở vị thế thì lựa giá đỏ xúc ít một thôi
2 Likes
  • Ko biết các bác thấy sao; em ngắm bảng điện, trực giác mách bảo là tốt; trận này tiến xa đây; nhưng ko dành cho ngắn hạn và nhát gan.
  • Ae còn tiền thịt cứ giá đỏ, giảm mạnh là xúc
3 Likes

Nhìn LDG giảm theo bảng điểm VNI, mà thấy vui !

2 Likes

Hôm qua hô bình tĩnh ko cướp hàng, thì các bác lại bảo thế nọ thế kia; hôm nay hô xúc thì lại thấy im lặng lạ thường :smiley:

2 Likes

Xúc hết tiền rồi

4 Likes

vậy ngồi chơi thôi bác, đừng margin nhá

4 Likes