LDG vốn hóa ~1600 tỷ < LDG sky tổng mức đầu tư 3000 tỷ (dự lãi ~1200 tỷ)

3 Likes

Khi nãy họp a Hưng có đề cập kế hoạch lợi nhuận năm nay là bao nhiêu chưa bác nhỉ, mình k xem hết nên chưa rõ.

1 Likes

Lợi nhuận sau thuế 310 tỷ đó bác.năm nay thưởng 20% phần lợi nhuận vượt cho HĐQT và Ban kiểm soát đó.Chắc chắn sẽ lãi vượt rồi.mình nghĩ thê

3 Likes

Những khó khăn của LDG đã dần qua đi và tương lai rực rỡ đang đón chờ. Chúng ta cùng gom và giữ cổ để đồng hành cùng LDG.

2 Likes

DJ nay có giảm 2% thì mai vẫn xanh tím ngay thôi. Cơ hội dưới 10 vẫn còn.

2 Likes

Cưỡi rồng khó hơn xích thố vì nó biết bay. Bay thì mới nhanh về bờ và vượt đỉnh.

1 Likes

Yêu ldg ghê ý chứ. Ldg không phụ lòng em tin tưởng.

1 Likes

An tâm mà đi ngủ bà chị nhé :smile:

Thank you

mình mới ngồi nghe lại Chủ tịch tọa đàm thấy yên tâm thêm nhiều

2 Likes
  • Anh Hưng nói rồi, đã 5 năm làm chủ tịch LDG và bây giờ LDG mới là cty bắt đầu đi vào quĩ đạo như anh ấy muốn
4 Likes

Cái Viva Park của em sắp có sổ đỏ rồi. Tưởng để làm của hồi môn cho cháu mà giờ chắc để cho con được rồi :joy:

6 Likes
  • Sao trước bảo mua viva city nhỉ?? :grinning:
  • Vậy x4 lần giá gốc rồi còn gì
1 Likes

Chúc mừng em và cũng chính là chúc mừng ldg. Riêng ra đc vụ sổ đỏ này là 1 cố gắng rất lớn của ldg. Xóa tan mọi tin đồn về 1 ldg trong quá khứ

• Hôm qua lúc nói về LDG, a Hưng cười tủm tỉm
  • Rồi bảo, bây giờ phía trước đối với LDG chỉ toàn tin tốt và ko còn tin xấu nữa :grinning:
3 Likes

Đc chia cổ tức 7% và sau đó giá sẽ lên 25. 27 như anh Hưng chia sẻ trong dhcđ. Thì ldger lãi đơn lãi kép nhé. Ai ôm càng lâu càng lãi

2 Likes

Đúng rồi lúc đó tự dưng anh ấy cười tươi. Rồi tuyên bố ldg từ hôm nay trở đi đã sang trang mới trở thành cty đẳng cấp hơn là biết để tương xứng thì giá cp sẽ lên theo. Cứ nhìn 1 đống tiền từ viva sắp thu về cuối năm là biết giá ldg sẽ lên bao nhiêu. Giá 27 như anh H tuyên bố chỉ là khiêm tốn. Năm 2021 ldg đạt đỉnh 29. Mà anh tuyên bố năm nay giá cp ldg sẽ tốt hơn năm ngoái

2 Likes
  • Sài gòn intela anh Hưng cũng chia sẻ đáng lẽ bàn giao năm 2021, nhưng năm 2021 dịch bệnh nhiều người mua nhà bị bệnh ko bàn giao được
  • và có vài chục người ko may qua đời và chưa biết bàn giao ntn
  • Đầu tháng 8/2022 bàn giao xong sài gòn intela,… LDG chắc cú lãi tầm 400 tỷ năm 2022 rồi
3 Likes

Chuẩn rồi,chia sẻ tình hình doanh nghiệp thấy ct rất tự tin.Nhiều người đã mua nhà nhưng tèo vì covit

2 Likes

Viva City bác ạ.
Em nhầm.
Mà mua bên nào thì giờ cũng x lần rồi.
Lô Viva City là khởi đầu cho quá trình tích sản bđs của em.
Nên em rất quí lô này và chưa bao giờ có ý định bán.

3 Likes