LDG vốn hóa ~1600 tỷ < LDG sky tổng mức đầu tư 3000 tỷ (dự lãi ~1200 tỷ)

Lãnh đạo bảo cuối năm đạt đỉnh, bác lại bảo 5 năm nữa là sao?

• Anh Hưng bảo quan điểm của anh ấy cuối năm 2022 là 25-27 và chỉ là sự bắt đầu.
  • Nói chung mua LDG trong một vài năm tới kiểu gì cũng lãi, kể cả đu đỉnh ngắn hạn.
3 Likes

Cuối năm phấn đấu vượt đỉnh,còn đỉnh mới ở đâu thì cứ 3 chữ số mà phấn đấu

2 chữ số thôi 2x là happy toàn thế giới rồi:))

1 Likes

Có shark louis vào phụ đẩy nữa hy vọng giá cp cuối năm như a Hưng nói là thật kkk

Ngày 12/08/2015 cổ phiếu LDG đã chính thức giao dịch trên Sở Giao dịch Chứng khoán TP.HCM . Đã 15 năm rồi cơ à nhanh thật

Bác này cũng quan tâm ldg cơ à. Bác khá gạo cội trong làng ck. Kiến thức cũng ok. Chào mừng bác đến với ldg

Thông tin hỗ trợ rõ ràng, đáng tin, CT Hưng chia sẻ rất chân tình. Tương lai của LDG rõ ràng minh bạch cứ yên tâm mà gom thôi.

1 Likes

Thế Bác lại sút Ceo à :))
Bán 1/3 mua LDG thôi

• Như tiêu đề của PIC, LDG vốn hoá nhỏ hơn tổng mức đầu tư LDG sky
  • Mà ko dự án chung cư nào lãi sau thuế dưới 20% cả; tính kiểu cp sx lợi nhuận dự án ldg sky đã dẫn đến P/E<5
1 Likes

Nếu theo sóng E Leo Ót thì VNi có thể giảm tiếp về 1050 thì LDG giảm cùng lắm về đáy đợt vừa rồi lại bật tăng mạnh lại ! Còn thực tế em đánh giá ĐH vừa rồi chủ tịch chia sẻ khá cởi mở và chân thành, con số củ thể k thổi phồng 15-20 tỷ đô. Nên cứ tự tin mà mua thêm or giữ thôi !

• Kệ chứ bác, ngon ko sớm thì muộn sẽ đẩy lên thôi. Mình lót dép trước
  • Em nhớ a7 nói: trước mua L14 vì lúc đó vốn hoá của L14~30 tỷ; mà dự án minh phương vài trăm tỷ nên mua vào chỉ lợi nhuận dự án minh phương là đủ vốn hoá hoặc hơn.
  • Ldg ko phải vậy sao??
4 Likes

Lúc đo chắc những ai mua vùng giá này chắc x2-x3 rồi kaka… em may mắn về bờ :))

Nếu Bank có biến thì có khả năng… chứ giờ Bank nó cứ tà tà đi ntn, thêm thông tin nới TRomm thì hơi khó ! Chả biết tn mà lần…chém linh tinh vậy :)) kakaka

1 Likes

Nhìn theo Tuần thì vẫn chưa ổn lắm nhưng kệ nội tại cty tốt thì…tuỳ ứng xử mọi người :))

Nhìn là thì vẫn đúng cái lý của ng ta nhưng nhìn gần 1-2 năm nó có sản phẩm bán đâu bác nhỉ :)) Mình tầm nhìn ngắn cứ thằng nào có bán Sp… book lợi nhuận ta chơi… có lẽ chính vì nhìn ngắn nên mình vẫn nghèo !!

A7 không đơn giản như mọi người nghĩ đâu. Đừng lôi a7 vào ldg . Để cho ldg yên ổn. Ldg có anh Hưng và anh Louis là đủ tướng tài rồi không cần phải thêm ai nữa. Làm nhiều nói ít . Không hô hào đánh bóng . Đó mới là người có phẩm chất tốt

3 Likes

1 cổ phiếu lên bằng pr bằng lái lụa thì lên bao nhiêu sẽ xuống bấy nhiêu. 1 cp lên bằng nội lực tuy chậm mà chắc. Lên rồi nó sẽ neo ở trên cao đúng theo giá trị sinh lời của nó. Nó mới làm tâm hồn ta tĩnh. Còn theo hô hào bơm thổi dù kiếm đc tiền tâm ta cũng đảo điên

CEO ông mua chắc âm tầm 20-30% còn gì? Trước còn âm 40%