LDG vốn hóa ~1600 tỷ < LDG sky tổng mức đầu tư 3000 tỷ (dự lãi ~1200 tỷ)

em cũng quyết khô máu với lái rồi, xanh cỏ hoặc đỏ ngực !!!

2 Likes

thanh khoản buổi sáng hôm nay của LDG khá tốt so với mọi ngày , cho thấy dòng tiền đã quan tâm và đang vào , đồng thuận gữi bên mua và bên bán , giá như LDG có một phiên thanh khoản tầm 8-12tr thì tốt núc đó chắc chắn tiền vào rất mạnh

Nay mới quyết khô máu ah? Tớ quyết chiến với lái từ lâu roài. Keke!

Anh chị em ôm chặt nhé ko lại bị cướp giá rẻ!

Thế là điều chỉnh phrl giá có 10k thôi à

2 Likes

Dig ceo đã đỏ. Anh em biết chuyện gì rồi đấy

múc

Thứ 2 ae t+ nhẹ tay thôi nhé,ko lại vỡ đầu e.:sob:

• Nếu bác có hàng và đang kẹt giá trên cao, ko có áp lực trả nợ
  • Càng giảm và side way vị trí này lâu càng tốt với bác
  • Kiếm thêm được tiền rồi mua tiếp giá 8.x hay 7.x là quá ngon
  • Chứng khoán kì lạ là lúc giá 2x; ông nào cũng biết thế mua nó lúc 7.x hay 8.x thậm trí giá 10k đến lúc nó về mức giá đó thì lại ko có tiền để xúc hoặc ko dám xúc
7 Likes

có mùi chuẩn bị xả

1 Likes

VNI Xanh thi k so dau

Biết ngay mà

Đang vui thì đứt dây đàn.

Một lũ non gan và lái lợn tiếp tục đè

1 Likes

Ldg muốn lên đc chắc phải chờ phrl song.

1 Likes

Phrl thì phải sau 1 năm mới đc gd, các bác cứ bình tĩnh ôm hàng đến lúc đó mới có sóng nhé, còn bây giờ thì cứ sideway dưới mệnh hết năm

1 Likes

Sau đhcđ là song. Còn khi nào phrl đc giao dịch là chuyện khác

Các cụ biết vì sao mấy phút cuối Dig,Ceo, Ldg lại giảm đỏ không? do môi giới các nhóm nó hô chốt Thứ 6 ?

1 Likes

Nay cii bị hủy. Thêm bà con sợ t2 tới xả hàng t3. Thế là bán thôi :))

E vẫn cầm ldg nhé, ko phải chim lợn đâu. Nhưng với lịch sử lãnh đạo chuyên làm giá cổ phiếu thì e đoán sẽ lặp lại. Trước đây đã có vụ phrl cho DXG rồi sau đó chuyển qua tay ai ko rõ đến tận bây giờ (nếu các bác thấy sau khi phrl thì các khoản phải thu, hàng tồn kho của LDG tăng đột biến thì tự hiểu phrl giá 10k chỉ là tượng trưng, còn giá thật mà bld nắm là 0 đồng). Hi vọng lần này a Hưng ko áp dụng bài cũ soạn lại này để buôn cổ úp bô, nếu ko thì thật sự thất vọng