Lời thú nhận muộn màng - Và hành động của chúng ta

, , , ,

Vâng vậy là sau bao biến cố anh ý cũng nhận anh ý gom giá 5 rồi đánh lên đây a

Mọi người vào đọc BigC tức anh 7 đã nhận nhé
Thôi mọi người ạ đôi khi vì đồng tiền mà con người mất đi nhiều thứ
Nhưng a ý cũng đã thành tâm nhận rồi
Em nghĩ mọi người cũng nên bao dung độ lượng cho anh ý
Như em ý ạ
Em hứa với cả nhà em ko chửi nữa là e ko chửi nữa
May quá em thay đổi anh ý cũng thay đổi, chắc a ý nhận ra việc mình sai trái với cộng đồng rồi
Thôi thì việc đã rồi, cộng đồng cũng có bài học, em mong các anh chi bên team đó cố găng a
L14 e định giá 200 anh chị gồng lãi nhé e nghĩ lên đấy
NHA thì chắc cũng 100 để sau khi bọn em đánh xong VCI,DGW,DPR thì bọn em qua gồng giúp a

Dân Việt mình ai cũng yêu thương nhau trong chiến tranh dịch bênh tnay có phải tốt không ạ
Chúc cả nhà ngủ ngon
Mai anh em em gông lãi đã xong cuối năm em sang giup anh chị sửa lại nhà ạ
Em chào mọi người
@Hameo a nghe lời em ko đi cãi nhau nữa rồi đây này e nhé
@adiinvest em la em a la quân tử nhất ngôn không chửi bậy nữa đây a xem này

20 Likes

Sủa to lên. Xem bớt làm thuê ko

9 Likes

Em mở công ty tư vấn độc lập anh ơi, hôm nào a rảnh mời a qua em tư vấn cho a đánh L14 lên 200 trong sự ngỡ ngang ngơ ngác ngạc nhiên của đồng bào ạ

13 Likes

Công ty đc 2 tỷ ko?? Hay đéo có tỷ nào

7 Likes

Công ty em là công ty em bỏ tiền túi ra làm miễn phí anh ạ. Còn vốn thì em bỏ vốn tiền túi ra thôi. Chứ em ko hoạt động kinh doanh. Em àm từ thiện ạ

15 Likes

Tao tưởng mày nổi tiếng ck 15 năm trước giờ phải công ty to tướng chứ giờ mới có vài trăm triệu lập à??

7 Likes

9 Likes

Chắc anh hiểu nhầm ý em
Công ty này em lập ra để giúp đồng bào mình trong đại dịch anh a
Em bỏ mấy tỷ thôi
Làm tư vấn tài chính miễn phí cho mọi người trong đại dịch
Hôm nào em khai trương em mời anh qua chơi anh nhé
Thôi a ngủ đi a mai ae minh cùng gồng lãi chứ.

16 Likes

Mày tư vấn cho mày chả xong giúp đc đéo ai??. 15 năm ck như mày đéo bằng mấy thằng đệ tử 1995-1997 của bố nó còn vài chục tỷ

6 Likes

Không ạ
Khách em toàn nhưng bà mẹ bỉm sữa với bác si các cô các chú về hưu các em học sinh sinh viên NAV nhỏ mà anh
Mà em tư vấn free
Còn em ko trực thuộc công ty nào để mấy đứa độc mồm nó đỡ nói em kéo khách lấy phí a a
Em giúp mọi người trong đại dịch thôi, kiếm chút tích đưc cho mình
Chứ còn như a và các bạn khác thì phải đanh hàng to rồi NHA, L14 các thứ các thứ
Thôi a nghỉ lấy sức mai kéo cho cỏ đông a nhé
Cũng muộn em nghỉ một chút ạ, khách em giờ toàn những người nghèo khổ nên em phải giúp họ tránh bọn lừa đảo thui ạ
Cảm ơn anh xác nhận ạ

22 Likes

Những khái niệm vốn hóa còn đéo hiểu tư vấn cho ch.ó. Khái niệm đó mà mày còn ko hiểu thì tất cả chỉ là thủ dâm. Nói lộ ra phát bao thằng nó cười ỉa. Nói ít thì lộ ít ngu. Nói lắm gặp phải A7 thì lộ hết

6 Likes

VCI vốn hóa giá 17k tỷ vượt xa giá trị thật, cần 17 năm thuận lợi để nó kiếm về hòa thì khen ngon. Lúc về hòa thì tiền cũng lạm phát thành giấy lộn.
NHA giá 850 tỷ riêng 100ha đất nó rẻ rách 3000 tỷ rẻ hơn nhiều giá trị, đéo cần 17 năm mới thu hồi vốn thì chửi lừa đảo.
Ae có thằng bạn ngu thế này đào mả cụ nó lên tránh xa ra ko nó sẽ báo hại.
Đấy là lý do 15 năm thủ dâm vẫn làm thuê tk bé như cái tăm. Sự thật ko biết nói dối dù có thủ dâm thế nào

7 Likes

Chả biết bác là ai, nhưng đọc các cmt của bác cũng biết bác đầy kinh nghiệm. Cơ mà, tôi vào đây để tìm hỉu về stock, nhưng sao đọc bài & cmt của bác cứ thấy nó tục tĩu thế nào ấy. Vì toàn nghe bác chửi bậy thôi. Dù là tranh luận cũng hi vọng dc nghe các bác trao đổi trong thiện chí. Thiên hạ tin bên nào thì theo bên đó. Chứ bác cứ văng tục mãi tôi thấy cứ kì kì! Ai bơm ai thổi thì cứ để xanh đỏ tím vàng trả lời các bác ạ! Thời buổi 4.0, PTS dễ như trở bàn tay nên hình ảnh đôi khi k minh hoạ nổi. Bác nào cũng lôi chuyện mấy chục năm về trước ra nói, tôi chả biết tin ai. Cơ mà, tôi đau đầu vì các bác quấy quá! Thay vì chửi bới, à ko, tranh luận thế này thì tôi chúc các bác sức khoẻ, dành lời vàng ý ngọc chửi cái bọn lái, phá giá thị trường để anh em chúng ta cùng đi lên các bác nhé!
Chúc sức khoẻ ạ!

4 Likes

Thôi bác ơi anh 7 cũng nhận mình làm giá rồi mà, anh e biết thế thôi a
Có gì sau ae minh kết hợp
Bác nghỉ sớm cho khỏe ạ

9 Likes

Mày biết vì sao A7 biết mày siêu ngu trên răng dưới dái chuyên thủ dâm ko??
Mày để lộ quá nhiều cái ngu.
1/ Đéo hiểu gì về vốn hóa nên chém ngu đập NHA về 10k tức là 240 tỷ mua đc 100ha đất giá 3000 tỷ của nó?? Đến thằng cụ mày đội mồ sống lại đéo làm nổi chứ đừng nói là mày mà to mồm
2/ Khen VCI 17 năm thu hồi vốn ngon, chửi NHA lừa khi giá nó rẻ mua lãi luôn gía trị dn 4 lần đéo cần chờ tận 17 năm mới thu hồi vốn thì đất NHA tăng thêm trăm lần . Điều này lộ mày chả có tư duy kinh tế đéo gì. Óc lợn.
3/ So NVL đang định giá 160.000 tỷ nhiều đất hơn L14 đang định giá 1800 tỷ. So thế này ae bạn bè mày đứa nào thông minh nó ỉa mõm mày
4/Bất nhân bất tín vô liêm sỉ khi mày chỉ T+ sút lại dám mở mồm sủa A7 đầu tư cả chục năm là lừa đảo…
Tóm lại A7 đéo tin một thằng ngu có tiền, chỉ có dái khô và thủ dâm

17 Likes

=)) A lại quá khích rồi
A ơi em giữ VCI 17 năm làm gì
Nó lên 100 cuôi năm em bán sang mua NHA với L14 vơi anh chứ
A ơi đất không mua thì còn đó mà. Cuối năm e mua mảnh chô Wyham Thanh Thủy a nhé
Có gì a chỉ em mảnh nào đẹp nhìn qua chỗ anh ở ý ạ
E nghe nói có cải ksan đẹp lắm em định mua 1 phong trên đó ạ
A nghỉ a nhé, giữ sức khỏe ạ, trời nóng tnay mệt lắm a ạ

17 Likes

10 Likes

@adiinvest vào like em di =))

14 Likes

Dạ cụ, cụ đi ngủ cho tui nhờ với ạ. Đa tạ cụ ạ. Ký tên Trùm sợ vợ

6 Likes

Mày phải trả lời là anh ơi anh ơi, công ty em nhỏ xíu à mà lợi nhuận to nó mới ngầu, ai lại đi đôi co như vậy anh chê hề hề

7 Likes