Lời thú nhận muộn màng - Và hành động của chúng ta

, , , ,

Ơ kìa, ngôi sao sáng mới nổi tự lập topic nói NHA chứ đâu có ai bắt đâu, lập ra nói xong rồi giờ ko vào phản biện lại là sao, mang mùi hôi thối lên f247 xong lại vứt đấy cho ai ngửi :smile:

3 Likes

Ngoan vậy tui khen hề hề

4 Likes

@@ Trả mất xu nào thuê được một đám pr mà ko mất phí )).

3 Likes

Cụ dạy chí phải hề hề

5 Likes

Kẻ mang mùi hôi thối tới f247 thì phải biết dọn dẹp đống rác mà mình tạo ra chứ ai lại ỉa xong quắp đít mà cút như cún như thế :smile:

1 Likes

Thì chả có các bác vô đó thấy thơm à hề hề
xưa các cụ hay nói " với con Ch ó thì C ứ t là thơm nhứt ha ha
cho tao cười vào mặt mày phát nha ha ha ha ha

6 Likes

Có khi 1 người mà 2 nick đó ông!?

1 Likes

đấy cụ nói chí phải ha ha

4 Likes

cao thủ ha ha cho tao cười phát nữa, hãy nhìn vào kết quả kia kìa ha ha

3 Likes

ha ha ha ha chuẩn vãi

3 Likes

đã hạ mình chiếu có phản hồi bạn rồi, lèm bèm miết hề hề

3 Likes

Đường dài thì mới biết ngựa hay, chứ còn mày muốn vào ăn cứt thay L thì sang topic NHA mà do cu L nhà mày tạo topic đó, vào để các ae cao thủ ỉa vào mõm mà ăn thay cho nó :smile:

1 Likes

ừ ông, nói chuyện như thằng con nít lớp 5 thế này thì chắc là nhân cách khác của Lộc rồi :))

1 Likes

L đâu rồi, vào trả lời cho các a e trên f247 nghe đi chứ e, sao e phải im lặng như thế, e càng im lặng người đời càng khinh bỉ e thôi chứ đâu có khá lên đc đâu, là thg đàn ông đừng như đàn bà như thế chứ e ?

4 Likes

CẢNH BÁO ! LƯU MANH GIẢ DANH TỬ THIỆN!
Đây là bọn T+ hô hào ba phiên sút lên đầu đồng đội.
Nhưng mở mồm ra là chửi người khác lừa đảo, chửi những nhà đầu tư chân chính uy tín như A7, đầu tư tham gia điều hành DN 5-10 năm. Thầy dạy ra vô số các cao thủ triệu đô trăm tỷ.
Bọn T+ mở mồm ra chửi các nhà đầu tư giá trị lâu năm là lừa đảo để lấy số má thì mục đích để làm gì?
1/ Trên răng dưới d thủ dâm để kiếm tý số má, mở room thu phí quyên góp từ thiện nhưng bỏ túi ??
2/ Lùa để vặt ?? Xui múc toàn những cổ các cao thủ lâu năm coi là tọa độ chết, nguy hiểm, ăn thì đc ba xu lẻ, chết thì treo cổ nhẩy lầu. Nhưng gà dễ mắc bẫy vì tham cổ tăng ngay T+

13 Likes

5 Likes

Vụ này là sao vậy bác ai dụ gà vậy bác??

Dùng tư duy trả lời thôi

6 Likes

A 7 bận lên đây dạy, người ta thì lo đi gồng lãi anh 7 ơi anh rảnh ghê hem hề hề/ Tội nghiệp A7 quá đi hề hề Thằng Lộc nó giờ đi hẹn hò gái đẹp, tận hưởng cuộc sống. Thương anh 7 ghê cơ hề hề

4 Likes

Lại thủ dâm à. Gọi cả thằng cụ nó ra đây anh chấp

2 Likes