Lời thú nhận muộn màng - Và hành động của chúng ta

, , , ,

thế hôm trước có bọn f0 nhao nhao lên sao ko có ai cao thủ đứng lên phím hàng, mà để f0 phải vào bị lừa? rồi chúng mày ca ngợi sếp chỉ chúng mày dám đứng lên, rồi thì trong đây toàn lái, câu kết lái lừa cmay. cmay bị tk phân liệt à mà mỗi ngày nói một kiểu vậy?

2 Likes

Kkk

6 Likes

Úi bác ơi bác nói oan em quá. Em chỉ nêu ý kiến cá nhân em thôi. Ai nói gì sao em care được ạ. Em không rảnh rỗi đến vậy ạ. Em cũng không tham gia vào câu chuyện tranh luận của các bác về mã cp nha. Em đang việc bác kia nói f0 ăn trực nằm chờ thui. 2 vđ khác hoàn toàn nhau mà bác.

1 Likes

Thôi mọi người cãi nhau với bọn đa cấp chơi chứng làm gì
Mình xanh 10-20 phiên rồi đỏ 1,2 phiên. la đúng
Chúng nó đổ 10-20 phiên tím được 1 phiên mà nhao nhao lên rồi =))
Nghị lí thê cơ chư lại
Cứ để cuối năm xem
Cổ của tôi cứ đên đích thôi rồi xem các ông có vượt qua dược 30 ko =))
Mà sao hôm nay không gồng tím đi, sợ f0 ra hàng mất ah

10 Likes

cãi nhau kinh vậy mn?

1 Likes

chắc chắn là khó trụ ở mức ba mươi vì nó sắp chốt quyền 1:1 zá chắc lại giảm xuống 29.9 :laughing:
Mong lắm bạn Lộc đạp về mệnh giá.

3 Likes

Sao no cứ bị nhẩy thế nhỉ

3 Likes

Muốn giàu đọc ngay đi mà mở não !

2 Likes

Tôi cũng đồng ý với ý kiến của bạn. Đàn ông mà cãi nhau còn nhây hơn cả đàn bà. Người khác có lỗi người ta xin lỗi đàng hoàng. Còn mình có lỗi thì không nhận lỗi, trống lảng, lơ đi, chuyển mũi nhọn sang người khác. Ngôn từ thì không tục tĩu nhưng ý tứ cay độc, đúng kiểu “miệng nam mô bụng bồ dao găm”. Tự dưng đi nói người ta lừa đảo, lùa gà, thì bị người ta chửi cho sấp mặt là phải, còn tỏ ra vô tội, bị đàn anh bắt nạt nữa chứ… Buồn cười thật! Mình không thích nghe những lời tục tĩu, nhưng đối tượng này phải bị chửi như thế mới đáng.

10 Likes

kk

9 Likes

nói nữa thì Lộc cũng sủi thôi ông ơi, anh em xoáy vào vấn đề Lộc lên rao giảng đạo lý xong hậu trường thì thu phí mà Lộc có trả lời đâu :smiley:
thà ngay từ đầu nói mẹ là mình muốn kiếm data khách rồi chăm sóc thu phí sau thì fine chả sao, môi giới đâu có xấu, còn giả vờ lên diễn đàn tạo hình ảnh mình là người cống hiến ko đòi hỏi chút tư lợi nào thấy mắc ói :nauseated_face: :face_vomiting:

2 Likes

kk

7 Likes

Ông ấy áp dụng kĩ năng xử lý tình huống giao tiếp và PR nhiều quá nên bị lố. Áp dụng lại sai cách vì thiếu sự chân thành. Nhưng kể cũng giỏi, có cái ông nào đó thay mặt ra đáp từng comment. Nói thật, tôi có thằng bạn hay thằng em thế tôi xấu hổ bỏ mẹ, về nhà đóng cửa bảo nhau cho nó im đi. Chứ mồm một ông thì kêu “nó biết lỗi rồi”, trong khi “nó” thì nhơn nhơn ra kiểu “bố đ có lỗi”. Nói chung là team này thần kinh hơi bị rung rinh. :smiley:

5 Likes

Vậy mới được chứ !!!

1 Likes

Cụ phán chuẩn quá, bọn này đang dịch ở nhà tâm thần hết lượt hề hề

8 Likes

Hố hố anh 7 giỏi quá ha.

6 Likes

Cụ nghĩ ai cũng bần tiện và bẩn như cụ ạ. Đừng lấy bụng tiểu nhân ra mà áp như vậy cụ à. Không phải ai cũng bẩn và đê tiện như cụ đâu hề hề

9 Likes

Anh 7 ơi anh bị diễn đàn khóa mõm vẫn chưa chừa à hề hề

7 Likes

hề hề

5 Likes

Cụ nghĩ ai cũng thèm ghé chỗ hôi thối đó à cụ hề hề.

4 Likes