Lời thú nhận muộn màng - Và hành động của chúng ta

, , , ,

Em đồng cảm với bác quá. Em nói chuyện rất khách quan lịch sự không mày tao không bênh ai, chỉ nói sự thật thôi mà. Cơ mà thấy các bác đanh đá quá nên em sợ rồi ạ. Em xin lỗi các bác nha. Các bác cứ cà khịa nhau tiếp đi ạ. Em chỉ vào hóng vs cmt chơi chơi thôi. Làm mẹ bỉm sữa chán quá ấy mà.

2 Likes

Trong ngày mai Mod sẽ phản hồi về vấn đề này và xử lý các sai phạm (nếu có) theo nội quy của diễn đàn.

3 Likes
  1. Clone chim mồi: đặc điểm nhận dạng: lạc danh, chỉ comment topic của kền kền @dnloc83 @adiinvest; tung hứng, gây lộn với các nick phản biệt khác, tạo hiệu ứng donnate.
  2. Phương thức hoạt động
  3. đối tượng nhắm tới: nhà đầu tư còn thiếu biết trên thị trường chứng khoán.
3 Likes

Bóc phốt nó toàn âm binh chim mồi tự tung hô bợ đít thế này like cũng tự tạo với đi xin. Ối xồi ôi ! Thế nó còn mặt mũi đéo nào nữa.
Bảo sao đọc phân tích và chém ngu của nó A7 đã chửi vỗ mặt luôn là loại trên răng dưới dái. Chỉ chém lộ trình độ ngu ra A7 đã đọc vị ko trượt

3 Likes

@Suzy ơi, oan tui quá mà hi hi
Nếu tui mà bị oan cho tui xin cái tick xanh tui mang về khoe với bà trùm nha bác Suzy xinh gái dễ thương hi hi. Phiền bác quá ạ. Cám ơn diễn đàn F247 cho tui kết nối với nhiều bạn tuyệt vời ạ. Mong các bạn chân cứng đá mềm. Yêu thương các bạn.
Ký tên: Trùm sợ vợ, trùm nịnh Suzy :slight_smile: :slight_smile:

7 Likes

A 7 ơi anh 7 ơi hiệu quả đầu tư của tui từ ngày 4/2 đây ạ. Mai VIX tăng trần còn lên cao nữa, tui NAV hơn 5 tỷ nha A 7 ơi anh 7 à, anh cho lên đây khoe coi A 7 ơi hề hề

image

5 Likes

Cám ơn cụ @Vn68 nha. Mong cụ sức khỏe ạ. Thân
Ký tên: Trùm sợ vợ

3 Likes

Cảm ơn cụ đã tổng hợp lại ngắn gọn rõ ràng xúc tích dễ hiểu, chúc cụ sức khỏe ạ, thân :smile:

3 Likes

Tôi cũng ủng hộ quỹ vacxin mà không được xướng tên người tử tế :frowning:

2 Likes

Vậy kính nhờ Ad @Suzy check lại nhé. Nếu không phải nick clone mong Ad khoá mồm kẻ vu khống nhé.

1 Likes

Ahi hi a hi hi a hi hi xin chào bác ạ. Chúc bác ngày mới tốt lành ạ. Nhớ thả tim cho tui nha
Đa tạ. Ký tên TSV

7 Likes

@Suzy trùm dễ thương nha bác @Ahihi
Ký tên: Trùm nịnh hề hề

6 Likes

Thân gửi tất cả các bạn cao thủ, tôi là người có tiền tôi đóng góp cho cộng đồng mua vắc xin mà sao các vị cứ nhắng hết cả lên thế, tôi có lấy tiền các vị đâu, là tiền túi của tôi!!!

5 Likes

cảm ơn cụ đã ủng hộ quỹ vacxin tiêm phòng ch.ó dại để tiêm cho Lộc bớt ngáo

Chúc Bác ngày mới an lành ạ. Bác lái Vix ATC thế nào để Em còn nhận được IP12 với ạ :smiley:

1 Likes

Chịu đây, bỏ tiền túi ra để làm tư thien cũng bi chúng nó căn thì thua
Đúng là lũ mạt hạng, ae ơi tranh cãi với bọn này chỉ làm minh đi xuông thôi. Kệ chúng nó đi :))
Hay tao phải sao kê tài khoản của tao lên cho chúng mày xem nhé =))

7 Likes

Ơ kìa, Quỹ ấy dùng cho cả nước mà cụ nói vậy, ăn nói có đức để con cháu, gia đình được an lành chứ ?

1 Likes

Và tôi nói luôn với các vị nếu các vị tìm ra được cổ phiếu ngon tôi sẵn sàng đứng ra mua mã đó, đầu tư làm ăn tiếc j một vài nghìn đô, sao cứ xoắn lên thế, là cao thủ đi đầu tư mà cứ phải lăn tăn mấy cái cỏn con vậy!!!

3 Likes

Cụ 7 ơi cụ 7 ơi, @BigC cụ đâu ra đây tui bảo nè, tui cho lên thêm cái tài khoản gần 2 tỷ mà lợi nhuận hơn 10% sau chưa đến 1 tháng do tui quản lý hem cụ ơi, ra đây tui bảo nè cụ hề hề lêu lêu. Ký tên: Trùm sợ vợ và khi nh b ỉ cụ 7 ạ lêu lêu
@dnloc83 ra đây anh dạy mày chơi CK nè hề hề lêu lêu

image

7 Likes

Ông nào có mặc ngon, chứng minh được tôi mua, cái j cũng có giá của nó, ko có j là miễn phí, các bác thân là cao thủ sao ko biết điều tối thiểu đó

1 Likes