Lời thú nhận muộn màng - Và hành động của chúng ta

, , , ,

tuy tui không giàu nhưng tiền tui đóng quỹ vaccin ủng hộ mà các bác bảo nick clone, cảm thấy buồn dễ sợ, bác nào chửi mà đi tiêm thì nhớ đến tui nhé. Cảm ơn ạ

2 Likes

ối em f0 thấy bác Lộc có tâm nên em vào hỏi, chứ bác nhầm rồi em ko biết bác Lộc là ai đâu ạ. Mà em cũng Ko tạo don don cái j đó đâu bác .

=)) Cay thật sư
Hay la ae đóng góp quỹ tiêm phòng dại cho bọn này đi
Em tư vấn mã anh chị donate cho em nhe
Cho các bạn ý đi tiêm cái

5 Likes

thế cụ ko biết là đến vụ thằng nghệ sĩ kiếm ăn bằng danh tiếng mà còn định ôm trọn quỹ từ thiện đồng bào miền trung à? thích ủng hộ quỹ vacxin sao ko ủng hộ trực tiếp đi lại lòng vòng qua thằng trung gian kia làm gì?
hô hào ủng hộ sao ko bảo người ta ủng hộ trực tiếp cho quỹ của nhà nước để họ đi mua vacxin, phải chuyển khoản qua bản thân làm gì? tự đi mua vacxin về tiêm cho dân đc à?
tư duy phải logic tí chứ

=)) Thế mày nhìn xem tao donate bao tiền, có vượt số mọi người cho vào quỹ chưa. Còn số tiền kia moi người ủng hộ tao tao thích làm gì tao làm ok ko.
Người ta cho tao cả tỷ nữa này tao phải giải trình với may a
Ngu thế nhờ
Mày so sảnh phải hiểu so sánh tnao với ai chứ

4 Likes

Cụ đừng vuốt đuôi vậy cụ ạ, tìm hiểu cho kỹ rồi nói, Hoài Linh làm đc nhiều việc tốt cho xã hội này hơn cụ cả nghìn lần, cụ lấy tư cách j đi xỏ xiên

1 Likes

Tao kêu gọi mọi người đóng tiền vào quỹ, Xong tao lấy tiền tao ra đóng vao quỹ, thế việc gì đến chúng mày mà chúng mày nhảy vào cắn =))
Ngu thât sự đấy
Tao mua Vaccine để tiem cho cả lò chúng máy đây, chúng máy đóng được đông nào chưa

5 Likes

tự mày thú nhận rồi nhé
vừa được tiền, vừa được danh dự => chúc mừng.
nhớ trích ra 1 ít mua bột giặt về giặt lại cái đạo đức nhé

Lũ tiểu nhân bỉ ổi, không giúp được gì cho đời. Cứ cắn sé người khác, a Lộc cũng đã nói chẳng may đá bát cơm của chúng m. Thì sau a cơ cấu tk đỡ cho còn gì =]]

1 Likes

Để tao nói mày biết này
Người ta cho tao cả chục tỷ luôn
Chư tỷ thì ít quá, vì tao đang hoàng tư tế =)) thế thì làm soa
Mày gọi mod admin vào đay này mà nói
Tao lấy tiền người ta cho đi mua vaccine thi lien qua gì đen mày ?

6 Likes

Bạn cắn người ta, thì giờ phải chấp nhận bị cắn lại thôi. Đây gọi là quả báo nhãn tiền đó.

Em nói thật bác sân si vãi, càng nói càng thấy nhảm, nhảm như nào thì mời bác vắt tay lên trán suy nghĩ nhé chứ chán quá ko buồn nói.

3 Likes

cụ mới chính là tay vuốt đuôi đó cụ
việc tốt mà cụ nói là sau khi bị cộng đồng tố thì mới đi giải ngân cụ nhỉ
tôi chẳng có hứng tranh luận với kẻ vuốt đuôi thằng L vài line

Thôi, cụ có tuổi rồi nhưng chưa có thời gian tìm hiểu lại. Cụ Lộc có 2 phương án: 01 là chuyển trực tiếp hoặc 02 là chuyển qua cụ sau cụ lộc tổng hợp gửi quỹ.
Tôi chuyển thẳng quỹ vacxin ko qua cụ lộc, nhưng vẫn được cụ lộc cơ cấu danh mục đầu tư và nhắn mã đầu tư. Còn nếu có thời gian tìm hiểu tiếp cụ lội các pic tôi đều có văn hoá chứ ko nói càn đâu nhé. Mong cụ cũng văn hoá làm đẹp cho đời.

3 Likes

6 Likes

Bác bớt sân si lại cho đời nhờ, suốt ngày đi bám đít chọc khóe nhau làm gì. Lo cho thân mình đi, dịch nó ập đến nó gọi tên rồi vô cách ly mà ngồi gõ phím. Ai làm gì bản thân mỗi người tự hiểu, bác mạnh thì bác lập cái topic rồi kêu gọi ae vô tám chuyện với bác.

2 Likes

Vâng bạn thật là vỹ dại :face_vomiting:

không cần giải thích, đôi co vậy chi Anh ơi, mỗi người họ tự hiểu, tranh cãi ko cần thiết chỉ làm giảm giá trị của mình.

Bảo sao thầy sao trò vậy
Thày đúng ko ra gì chỉ nuôi toàn ■■■ =)) nghĩ mà cáu

1 Likes

tao khinh tất cả những thằng nhận ủng hộ lòng vòng
sao ko làm như Thủy Tiên? nhận ủng hộ xong tự đi giải ngân, vì dân nó tin Thủy Tiên hơn chính quyền thì phải tự mình đi làm từ thiện chứ
còn dùng danh của mình đi kêu gọi ủng hộ, xong lại chuyển cho chính quyền thì sao lúc đầu ko bảo dân chuyển cho chính quyền luôn đi, lòng vòng làm cái đéo gì?
thằng lộc cũng thế, sao ko hô hào ủng hộ trực tiếp vào quỹ của chính quyền đi mua vaxcine đó, sao phải lòng vòng làm đéo gì?
mợ ngu thật hay cố comment để được gần gũi thằng lộc ch.ó d.ại đó?

nên bản chất tao đéo phải sân si, mà tao thấy rõ bản chất lưu manh giả danh đạo đức nên tao phải chửi chết cụ nó đi