Lời thú nhận muộn màng - Và hành động của chúng ta

, , , ,

Cụ @dnloc83 ơi @Hameo gọi kiếm cụ nãy giờ sao cụ không nghe máy vậy??? Cụ gọi lại cho người đẹp cái ạ. Cám ơn

3 Likes

Bọn a7 chúng này tìm mã ngon đi, tao mua cho, vài nghìn đô vơi tao đi đầu tư thì muỗi, sao bọn này nhắng lên thế, một lúc vừa tham vừa ngu đi hô L14, thô vãi đái binh này thân là cao thủ đi đầu tư mà ngu như vậy, ai thèm mua L14 của bọn mày, một lúc ■■■ làm bẩn diễn đang

[quote=“dautusieucp, post:442, topic:27779”]
Clone chim mồi

Sắp bị khoá mồm rồi nên thở được câu nào cứ thở nhé

Em thấy em là girl mà em man gấp trăm lần bác :)) thứ 1 là a Lộc đã thông báo có thể chuyển bằng 2 cách (trong đó có thể chuyển thẳng đến quỹ vaccin), thứ 2 là em thích chuyển cho a Lộc đấy thì sao, liên quan đến miếng cơm manh áo nhà bác à. Bác thích nổ stk khoản em donate lấy tiền đi mài lại cái nhân phẩm sân si với. Không giúp được gì thì ngồi ngay ngắn đừng đi gây war với đời nữa. Thứ 3 chắc cuộc sống của bác có vẻ khá vất vả, hay phải cúi đầu nịnh nọt mới nghĩ người ta phải comment gần gũi a Lộc??? What the f? Thôi sáng sớm em không nên nạp năng lương tiêu cực từ bác. Chào bác, đ’ thân.

5 Likes

haha, trình chỉ biết cắn câu đó thôi sao? => Nhục

Giàu nghèo có thể do số nhưng văn hoá, nhân phẩm là do được gia đình dạy bảo nên người đó ạ.

1 Likes

ko chửi để nó ăn chặn hết của bà con F0 à. phải chửi để nó nôn hết ra
mợ thích dung túng cho nó thì đi chỗ khác chơi

=)) Tao còn cho thêm vao ý ăn chặn đeo gi đáy
Mày ko biêt cộng a

1 Likes

bố đéo liên quan tới a7, bố đéo cầm L14
bố thấy thằng lưu manh vài line kia gáy ngu bố chửi cho chết cụ nó đi

đm ko có Phương Hằng nhắc, sao quỹ đó bị nôn ra
tao phải chửi giống Phương Hằng cho mày mất ăn cái quỹ đó
hô hô

mất miếng ăn nên cay nhỉ :rofl:
về mua bột giặt giặt lại cái đạo đức đi nha con trai

thôi a ơi trường hợp này ko cải tạo được không nên nói tiếp =)) tuổi gì mà so với chị Hằng, sợ quá. Huhu

A mong băng 1 góc chị Hằng ko được đây này
Chị y là thần tượng của anh luôn :))

3 Likes

sủa cũng phải dùng não chứ

Nó thấy Hoài linh dễ ăn quá. Tính làm cộng đồng ck.
Hô hố. Ae bóc thế này đau

nên em phải chửi cho nó nôn hết ra
chứ HL ko ai chửi là nó vẫn nuốt tới giời này

Trường hợp này từ chối hiểu, tiễn bác 1 đoạn. Em xin phép

Hai thằng ■■■. Này đeo hiểu biết j

Thôi bác ơi =)) kệ nó đi em buôn cười quá

3 Likes

Sao mà bác ngu thế.bọn tôi đang mua theo mã của bác L và bác adiinvest thì bọn tôi theo đuôi theo dõi bài viết.chứ bọn tôi rảnh đi theo đuôi cả diễn đàn à.nói không biết suy nghĩ à