Lời thú nhận muộn màng - Và hành động của chúng ta

, , , ,

Haha trước khi bị khoá mồm, thở gấp thế :smiley:

có ai bắt bọn tôi phải đi theo đuôi cả diễn đàn đâu.bọn tôi mua mã nào thì chỉ theo dõi mã đó.rảnh lắm mà đi comment bài viết của ông à

thế mời cụ đi chỗ khác chơi, chỗ này đạn đang bắn loạn xạ, kẻo trúng đạn đó cụ

Đời này nhiều thằng vẫn ngu thật. Mang tiếng đi từ thiện cũng ngu. Bọn mày lãi thì chuyển cmn vào tk quỹ vaccine có stk, địa chỉ cụ thể. Việc éo gì phải chuyển cho thằng ngu L để nó chuyển vào quỹ nữa. Chuyển lòng vòng ah Nực cười. :rofl: :rofl: :rofl:

1 Likes

chuyển lòng vòng thì có cơ may ăn chặn, chứ chuyển trực tiếp thì húp cháo đó cụ :rofl:

đây học theo Phương Hằng mà sủa là so với Phương Hằng. sủa cũng phải dùng não chứ

May ngu thế nhờ để tao bảo này
Người ta chuyển cho tao tiền bảo achi quý em cho em tiền tư vấn
Tao ko nhân
Tao lấy chỗ đó mang đi đóng vào quỹ Vaccine đó mày
Còn có người cho tao cả tỷ cơ ok

3 Likes

Bác ơi. Chị Hằng chị bóc là chị có bằng chứng nhé. Bác bảo bóc mẽ anh Lộc thế bác đưa bằng chứng là anh Lộc ăn chặn đi ạ chứ đừng nói suông thế nhé. Ăn bậy thì được nhưng nói bậy thì k bác nhé.

Tôi đến lạy bác luôn! Người ta đóng góp như thế nào là quyền cá nhân của người ta, có người thì trực tiếp, có người gián tiếp. Đó là việc tốt, bác không ủng hộ thì thôi, sao lại nói lời khó nghe như vậy?

ý là anh em dúi tiền cho mày mà mày vẫn không nhận. Xong anh em vẫn dúi cho. Thế là mày lấy mày đi chuyển vào tk vaccine ấy ah. Anh Lộc ghê quá. A cho em xem sao kê 1 tỷ vào quỹ Vaccine do a chuyển với. DCM a :rofl: :rofl: :rofl:

1 Likes

=)) Dme em luôn tk tao việc gì phải show cho mày xem
Tao noi thế đay
Thích tin thi tin ko tin thi thôi
Còn tao làm việc cứu người mày làm đc gì rồi nào nói lên tao xem

1 Likes

đăng một lần thôi, dài thế đ** ai kéo mà đọc được

3 Likes

cái bác này đã bảo tôi ko biết bác Lộc mà, thấy bác tư vấn có tâm nên đăng hỏi. Chứ tôi ko tạo don don j cả

thế nó bảo NHA vs SGR làm giá thì có bằng chứng gì ko?

ae ở đây phải chửi để nó nôn ra, chứ im im là nó lại làm HL phiên bản lộc ch.ó

Thế lìn nào chuyển từ thiện cho thằng Ất ơ, lắm thằng ngu thế

Bác làm việc công tâm quá. Id chửi bác Lộc với ủng hộ bác Lộc bị bác report hết.
@Anh1991 bác ơi bác cũng bị report nè
P/s: bà mẹ bỉm sữa rảnh rỗi comt chơi chơi

thế bác cứ show bằng chứng ra đây đi ạ chứ bác k có bằng chứng mà bác khẳng định thế thì khác gì bác ăn k nói có.

1 Likes

Mình thấy tội thăng Lộc quá nên nói đỡ mấy câu. Mà cũng bị report. Thôi thì chửi chết cụ nó luôn cho đỡ bị report :rofl:

1 Likes

Bạn hiểu vì sao nhiều ng k có cảm tình vs bác Lộc.
-Thứ nhất bác lộc bảo lãnh đạo doanh nghiệp NHA câu kết vs lái lái giá cổ phiếu chỉ nói vậy mà k có bằng chứng? Chỉ vẽ vời trên đồ thị.
-Thứ 2 bác ấy lại bảo A7 thú nhận là mua giáNHA giá 5 sau lùa f0 vào để xả,có bằng chứng k hay suy diễn? Cái topic này nó tên là gì ấy nhỉ?
Vậy nếu bạn đang là cổ đông NHA bạn nghĩ sao,đầu tư cphieu mà bạn biết ai mua thấp hơn thì bạn k mua nữa ah.thế sau bạn bán cp bạn bán cho ai,cho thằng ngu ah.
-Thứ 3 đi lm từ thiện thì cứ âm thầm làm,sao cứ chụp màn hình vs khoe làm gì,điều đó k khỏi khiến mọi ng suy diễn.Tâm phật từ bi mà lên cay cú như vậy có đúng k?hay chỉ nói đc thôi,

2 Likes