Lời thú nhận muộn màng - Và hành động của chúng ta

, , , ,

@dnloc83 cứ còn gân cổ lên mà cãi thì còn bị ném cứt vào mặt nhiều, giải thích ko đc thì phải cúi đầu mà nhận lỗi, đánh kẻ chạy đi ko ai đánh người chạy lại, nghịch ngu thì phải biết điểm dừng :smile:

1 Likes

Ngay cách hành xử ứng xử của bản thân mày đã thấy mày non nớt rồi :smile:

1 Likes

mày bảo hội ông A7 canh mua giá thấp xong rồi đợi lên cao mới bán là làm giá cổ phiếu. thì việc mày xem chart xong canh giá thấp rồi đợi giá cao bán, tao cũng bảo là mày làm giá cổ phiếu đấy, chỉ khác nhau về thời gian đợi bán. Mày nói thế khác đếch gì mà tự vả vào mồm mày ko?

4 Likes

Cái ông A7 hay bigc gì đó nói ít thôi, mấy ông cứ vin vào mỗi giá đất để định giá doanh nghiệp thế, sao không nói đến tầm nhìn và cái tâm của ban lãnh đạo của cái cty đấy ạ, lãnh đạo mà chả ra gì thì 10 năm sau chả còn lấy 1 mét đấy ý chứ, chả khác gì mấy gia đình trọc phú giàu lên vì đất ngày xưa, đấy 10 năm sau còn gì nữa đâu. Ngồi đấy mà định giá tương lai quỹ đất của hiện tại, quan trọng là 10 năm sau còn đất k nhé

Trọc phú đồ :))) Dễ quá vào mà húp nhé, tưởng tượng ít thôi

mời bạn show bằng chứng ban “lãnh đạo chả ra gì”?

Trời ơi, có 2 hôm ko vào mà đã thành thuyết âm mưu siêu to khổng lồ, drama siêu to khổng lồ thế này :((. Mọi người khép lại tất cả đi, sao người Việt gì ko đoàn kết thế này. Em ủng hộ có mấy triệu lòng thành vào quỹ covid và commet mấy câu mà đã thành hot boy rồi :))

Em khẳng định e là người thật việc thật nhé. Trước em cũng comment tưng bừng bên thớt của bác only (IJC) vs bác minh phương (VIX). Việc e bỏ tiền donate vacxxin và commet bảo vệ anh Lộc xuất phát từ tình cảm chân thành của em, em còn thấy nó quá bé nhỏ, riêng việc vacxxin thì có lẽ 1 người dân bình thường còn ủng hộ được mà sao phải nghỉ kỵ nhỉ. Em cho đi và ko nghĩ j thì thôi, các bác thật kì cục.

2 là em comment lịch sự, tao nhã, ko chửi ai và cũng ko ai chửi em =))) cho nên các bác ko nên mở chuyên án điều tra và cho em vào bảng phong thần như thế đâu ạ =)

Suy nghĩ chủ quan cá nhân là mọi người nên đóng cánh cửa quá khứ lại và hướng tới tương lai thôi ạ. Việc em làm em nói e đã quên ngay đi từ lúc đó, đã tập trung vào công việc của mình rồi, mà tới hôm nay vân thấy triệu hồi em lên. Choáng :))

Cảm ơn cụ đã đóng góp cho topic, chúc cụ sức khoẻ, chúc cụ vui ạ, thân :))))

=)) Mày được coi là anh tạo ra đấy

3 Likes

=)) chết mất

Tâm tà thì nhìn đâu cũng thấy toàn người xấu. Phân tích quái j vậy =]].

A thằng C.hó đây rồi

Bố xin con trai, người khác bình luận bố chỉ trích dẫn lại thôi con ạ, con đừng sủa lên như thế, sao mấy ngày ko thấy con vào sủa mà nay lại vào sủa thế :smile:

2 Likes

Thứ nhất về NHa anh Lộc có phân tích rồi ạ. Còn về việc A7 thế nào thì em gửi bác vài hình ảnh bác suy ngẫm nhé. Em nghĩ anh Lộc có ý tốt là giúp mọi người thôi còn nhìn nhận vấn đề thế nào là do các bác cả. Còn vè vấn đề vacxin thì mọi ng donate theo ý của người ta các bác ép ngta k đc làm à! Ở đây em thấy nhiều nick nói anh Lộc anh ăn tiền thì phải có chứng cứ chứ ạ chứ sao lại nói suông thế? Nói có sách mách có chứng chứ k phải bỗng dưng mà thế đâu bác ạ.

1 Likes

Cái này m cũng đọc lâu rùi b ah hình như cách đây vài năm rồi và giờ l14 nó có sập đâu.Tức là nó vẫn là sản phẩm đầu tư tốt chứ,có kỳ vọng nó mới tăng đc chứ.k phải mới đâu .M k thần tượng ai cả,chỉ lên đây đọc xem học hỏi thôi.Thấy thế nào m góp ý thế,k chụp mũ bất kỳ ai.Bạn thấy a Lộc chụp mũ vậy có đc k?

2 Likes