Lời thú nhận muộn màng - Và hành động của chúng ta

, , , ,

Thế mới nói chứng khoán không danh cho số đông bạn ơi. Nếu mà ai cũng khen ngon mà giá chứng khoán cứ lên thì giàu hết ah. Nên nhớ thời gian vừa qua thị trường đang chiều lòng F0. Thời gian tới cần để thị trường nó vả cho mới tỉnh ra được. Nói gì thì nói. A7 xuất hiện thời chứng khoán mới có ở Việt Nam. Và chưa bao giờ mất uy tín. Còn a Lộc của bạn 1,2 năm sau bạn đi tìm chắc ko thấy mặt trên diễn đàn nữa đâu. Những chuyên gia như thế này gặp nhiều rồi.Khỏi cần bàn đúng sai. Vào năm nữa vào diễn đàn và kiểm chứng nhé. :joy::joy::joy:

2 Likes

thằng lộc thì biết gì mà phân tích NHA, nó nhìn bctc và biểu đồ mà phán doanh nghiệp thì trình nó còn non choẹt đó em
em cứ đợi vài năm xem NHA và mấy con nó nhảy múa xem con nào mới là siêu cổ nhé

1 Likes

Vl chờ vài năm, thế có những ng tiền vốn ít ỏi, họ sống thế nào? A Lộc tư vấn cho những người có ít vốn miễn phí là có nguyên nhân của nó. Còn ai nhiều thì cứ theo mấy con cp rác. Anh ấy cảnh báo, bắt bọn bay nghe à =]]. Lớn xác chứ tâm hồn thì nhỏ bé, tầm bọn bay chỉ đến thế.

Hô hô hô. 53 sắp đến rồi, gia đình là điều gì xa xỉ quá. Lần sau bị khóa mõm thì lập nick Nhadautu1970_1 nhé. Ảnh đại diện kia không quen

Bác nói chuyện văn minh lịch sự, 10 điểm nha bác, đọc đã biết đẹp zai rùi ạ hihi

2 Likes

Dạ em nghĩ các bác nói chuyện lịch sự văn minh không chửi bậy để xây dựng cộng đồng mạng xanh sạch đẹp ạ.

2 Likes

Em nghĩ bác không nên đưa gia đình vợ con bác A7 lên ạ. Vợ con bác ấy vô tội. Bác A7 cũng không có cớ nổi khùng lên gây war trên forum bác ạ.
Các bác có thể quay trở về chủ đề các mã cp, thị trường ck hơn là công kích cá nhân thì sẽ phù hợp với forum hơn ạ
P/s em nói chuyện rất khách quan nha.

2 Likes

Cổ phiếu là cổ phiếu, đưa chuyện gia đình vợ con vào làm gì

1 Likes

Tôi F0 theo đọc bài dnloc83 từ khi mới lập nick F247 - 27/4/2021 + còn A7 thì ít ai ko biết;
và chịu khó nhấp chuột trên google, follow đọc post cũ ra liền.
Nói trước, tôi ko nhận định, ko tranh cãi…ai tranh cãi thì tranh cãi với các chủ topic kia, comment kia.
Chúng ta F0- Lũ Gà (như các vị, thị trường đã đặt tên) cố gắng đừng để bị vặt lông bà con nhé!!!

3 Likes

Một bên là biểu đồ 5 ngày và 1 bên là biểu đồ 5 năm, hic :upside_down_face:

1 Likes

2 trường phái đó bạn

• Ngắn ngày hô ae giữ tới hết năm ( HAX) nhưng đến 27-28 bán chạy thân, FO theo giờ thì bị kẹp bi :heart:
  • Đầu tư giá trị : bị chửi 5 năm (L14) và nó lên trên dưới 100 lần :joy:
    F0 mu muội như mình cảm nhận vậy :woozy_face:
7 Likes

L14 giá trị quỹ đất nó lớn gấp hàng chục lần giá này nên càng chửi càng tăng.

7 Likes

Đầu tư không chịu đi tìm hiểu, theo sát doanh nghiệp thì chỉ sớm nhảy cầu thôi các bác ạ. Lịch sử đã chứng minh rồi, cấm cãi.

1 Likes

Lôi chuyện gia đình ng khác ra nói ko thấy nhục à mày, tao mà là bố mày chắc tao chết vì nhục quá

1 Likes

hay quá, mồm hô ôm hết năm, tay thì thoát hàng. :rofl:
đi đổ bô cho thằng ôm HAX từ tháng 04/2020, xong cho ae ăn lại bô của mình :rofl:
rồi ra vẻ nhà tư vấn thiện lành, cứu rỗi các bà mẹ bỉm sữa

1 Likes

Bạn ấy theo hệ hình học nên không hiểu tờ A4 này có ý nghĩa gì đâu ạ :stuck_out_tongue_winking_eye:

Thằng này ăn nói bố láo, còn dám sang pic cụ 68 nói nhảm; tao mà gặp mày ngoài đời thì đừng trách sao lại k còn răng.

2 Likes

Bác ơi bác post phải post cho hết chứ bác. Bác post thông tin mà cắt xén dễ gây hiểu lầm ạ.
Lãi 25% cũng không ít lắm bác nhỉ
Em thấy bác Lộc có cmt báo ra hàng rồi nè
P/s: Em nói chuyện vẫn rất khách quan nha.

Bác đang lôi cả bố bác ấy vào rồi ạ. Tiêu chuẩn kép quá
P/s: Em nói rất khách quan ạ. Hihi