Lời thú nhận muộn màng - Và hành động của chúng ta

, , , ,

4/6 bạn ấy vẫn chưa kịp bán đó , bạn xem kỹ ngày nha. Sau đó nó rơi sàn 22 , với những f0 hoảng loạn chắc cắt lỗ luôn khúc đó mất :stuck_out_tongue_winking_eye:

1 Likes

Ko có tên có mặt dám lôi gia đình người khác ra chửi, giống con ■■■ sủa người đi đường, có giống ■■■ không?

Bác ơi em cũng là f0 nên em hiểu ạ. Em mới chơi 1 tháng và từng lỗ 15%. Em có người tư vấn hẳn hoi nha. Thời điểm lỗ bạn ấy không báo em cắt lỗ. Em cũng không trách bạn ấy. Vì em biết là lỗi do em không chủ động tìm hiểu. Còn trên forum bác có thể tham khảo 1 loạt các bài đăng khác ạ. Không phải bác nào cũng nói thời điểm xuống cho mình. Các bác tư vấn cổ free thời điểm vào đã là tốt lắm rồi ạ.Còn tiền của mình mình phải tự quản lý. Em thấy bác Lộc dù xuống cũng đăng post rồi bác. Mấy hôm trước có bác còn mắng f0 trong này ăn trực nằm chờ, không chịu tìm hiểu TTCK bác ạ. Vậy bạn kia có giống vậy không bác. Chẳng lẽ bác Lộc phải tìm từng nick báo “em ơi em bán con này đi ạ”.
Các bác thấy em nói đúng không. Em theo tinh thần các bác A7 đó

Bác lộn lãi comt em ở trên giúp em nhé. Em yêu cầu bác Botot kia không được lôi gia đình vợ con A7 ra nói ạ.

Bác thông cảm em mẹ bỉm sữa nên giờ hơi xấu. Khi nào em xinh em đăng ảnh cho bác ngắm. Em ở nhà nhiều hơi dấm dở mong bá thông cảm

Ok, F0 hay F gì không quan trọng, quan trọng tìm đúng người mà học

@dnloc83 giờ mới đọc đc câu này của Lộc, thế Lộc đánh giá cổ phiếu qua cái gì hả e, đánh giá qua các đường chỉ báo hay các chỉ số, e nói đánh giá cổ phiếu mà ko liên quan đến nội tại DN khác nào e tự chửi bản thân mình ngu đâu hả e ?

1 Likes

Dạ em cảm ơn bác đã chỉ dạy ạ. Trang mạng là nguồn thông tin vô tận mà bác. Em vẫn đang học hỏi các bác cao thủ trên này ạ. Mong các bác f0 cũng cần biết chắt lọc thông tin nha. Cái nào đúng thì mình theo. Cái nào sai thì mình cũng cần biết để rút kinh nghiệm cho bản thân ạ.
P/s: em vẫn nói rất chi khách quan ạ

1 Likes

Không cần cảm ơn, giàu nghèo do bản thân mình hết

1 Likes

Thứ nhất, tao hỏi mày về văn hóa? Văn hoá là cái gì? Khi mày ăn nói khốn nạn vs ng hơn tuổi? Văn hóa là gì khi mày quy chụp ng khác thiếu vhoa? Về mặt học vấn tao nói vuông mày k đủ tuổi vs tao. Tao là dân ng cứu k.hoc. Tao lm vc vs Viện đluc Bkhoa, hvktqs, viện đluc đh hhai. Còn ranh con như mày, đừng láo. Ô Tuấn a7 ô hơn tuổi bọn ranh như mày, mày đưa gđ ng ta ra là mày khốn nạn. Mày cho tao cái hẹn tao học mày vđe văn hóa.

2 Likes

Vậy mình quay lại vấn đề bạn ấy bảo BLĐ NHA và A7 - đệ của A7 hô hào f0 mua NHA rồi đổ bô?
Bài NHA được lập vào tháng 1 và bài giảng của A7 vào tháng 2 lúc đó NHA mới 1x -> 20 nếu các f0 mua thời điểm đó thì kể cả nó xuống 25 như bạn ấy nói thì hiện giờ vẫn có lãi + thêm 15% cổ tức ( giá hiện tại 29,7) . Trong bài NHA cũng phần lớn đưa thông tin doanh nghiệp , cách định giá doanh nghiệp. Trong bài giảng A7 cũng ko có 1 từ hô hào mua con đó. Vậy mà bạn ấy lập hết bài này tới bài khác, rồi vào cả bài người ta nói này nói kia. Đệ của A7 mua NHA lúc có 5k thì bạn ấy bảo A7 thừa nhận đè mua gom lúc 5k rồi cùng BLĐ lái lên đổ bô NĐT ? ( Câu nào A7 thừa nhận vậy???)
Như bạn nói, F0 ko chịu tìm hiểu kỹ đã lao vào mua đến lúc lỗ thì phải chấp nhận đó là sự thiếu hiểu biết của bản thân mình. Nhưng bạn ấy lại nhân danh f0 để chửi rủa những người phân tích và mua NHA nói người ta vô đạo đức ăn trên xương máu của đồng loại??? Đừng đạp lên người khác rồi vỗ ngực mình giỏi :face_vomiting:

10 Likes

Sr bạn nội dung trên tôi nói vs con lợn botot

Tôi reply nhầm, sr nhé, f0 thì tôi khuyên chân thành đánh ít một lấy k.nghiệm rồi tự đánh, họ giỏi họ k kiếm bạc lẻ.

1 Likes

Mày nói chuyện văn hóa tao xin cái hẹn để hỏi Văn hóa là gì khi mày ăn nói rất đểu. Tao dân biển đi khắp và những thằng như mày tao đọc vị hết, khốn nạn, tiểu nhân, đạo đức giả. F0 muốn sống xót thị trường này thì học và độc lập tác chiến, họ k.nghi bạn nếu 100% đã bán nhà full mg.

Bạn này bên topic kia đã xóa bài nhưng mà có người quote nên mình chụp lại để đỡ trôi.

1. Lộc lùa ngta vào room bảo mình broker cao cấp (cười ỉa :laughing:) ko ăn 1 đồng phí nào. Sau đó lật lọng nói thu phí để tránh spy (ôi quý hóa quá :)))
  2. Lộc bảo đọc bctc là bị làm giả, quyết định dựa trên bctc chỉ đúng 10%, chắc mấy cty kiểm toán nó là con bò hết :))
  3. Lộc bán mã cp (chưa biết ăn đc thật hay ko) mà nói là chỉ có thắng ko có thua có khác gì giọng điệu mấy sàn forex lừa đảo gần đây ko ạ? :sweat_smile:
  4. Ngta chuyển cho Lộc 1tr thì Lộc lên room nổ cmn lên 10tr (lại cười ỉa :laughing:)

Quan sát thời gian gần đây thì Lộc và đồng bọn lập rất nhiều clone để lên đây chửi bới và đánh trống lảng cho trôi mấy cmt bóc phốt Lộc. Mng thấy trôi thì quote lại đừng để tụi nó cả vú lấp miệng em nhé
Nói chung cái dòng làm ăn chộp giật này trước sau gì cũng bị đào thải thôi, chỉ khổ mấy bác F0 theo nó rồi đóng tiền cho cái team lừa đảo nhà nó. Tôi hi vọng các admin theo dõi sát sao hơn diễn đàn đừng để nó mượn diễn đàn để trục lợi hại người

7 Likes

@all: Đã có kết quả check về các nick clone như thành viên báo cáo với nick @dnloc83@adiinvest tại Nội quy F247- Nơi trăn trở, muộn phiền được chia sẻ cùng BQT - #167 by Suzy

1 Likes

Hú hồn em tưởng bác nói em. Em cũng không biết em nói gì sai. Hihi
Em cảm ơn bác đã chỉ bảo ạ.

1 Likes

A xloi em

1 Likes

Em đọc mấy cái nội dung mà cười ỉa. Hô hào, gào thét như đa cấp

hay quá, cảm ơn cụ đã chia sẻ những chuyện thâm cung bí sử của lũ hoạn quan này
bảo sao nhiều người quyết tâm bảo vệ cho bọn nó. bởi bị kẹp rồi nên nhắm mắt làm liều đây mà

ông Lộc bị khoá nick r :joy: