Lời thú nhận muộn màng - Và hành động của chúng ta

, , , ,

Haha, đúng 2 5 rõ là 10 nhé. Càng đọc càng buồn cười. Nói chung cơ bản là đọc, phân tích và hiểu , cơ bản nhất của 1 F0 bạn L còn không làm đc thì nói gì đến chuyện đầu tư. Nên thôi, bỏ qua đi.

Nửa cái bánh vẫn là cái bánh. Nửa sự thật không bao giờ là sự thật
Bạn chơi không đẹp thì tôi chơi đẹp
Tôi không gây chiến tranh nhưng tôi cho moi người biết nốt nửa sự thật bị chôn dấu đằng sau đống tin nhắn bạn đăng nhé

3 Likes

DGW giảm sấp mặt, thôi giờ cứ chứng với bank cho chắc ăn @@

Thị trường Uptrend là anh hùng nổi lên nhiều như cỏ rác, ghê thật. Học lướt lát quen tay rồi downtrend cái biết mặt nhau ngay, F0 nào rồi cũng phải lớn thôi.

Nộc lên đây bóc phốt ai ngờ hít luôn cái bể phốt của người bị bóc phôt, phải là tôi chắc tôi nghỉ chứng khoán luôn chứ mặt mũi nào mà lập room tư vấn như thật ấy :smiley:

1 Likes

Chung quy cũng lại là môi giới tư vấn VPS, khét lắm :smile:

2 Likes

Đó biểu hiện của sự lươn lẹo, Ké danh tiếng của A7 để PR bản “thân” ai ngờ thân bại danh liệt

1 Likes

Haha Lộc nên đi làm đạo diễn cmnl chứ làm broker làm gì :))
Lộc chỉ nói bán mã để tạo content thôi, ai lỡ chuyển rồi thì thôi cho Lộc xin nhá.
Lộc giàu lắm, Lộc áp dụng phật pháp làm vì đam mê, vì cộng đồng chứ 5 xu 3 hào phí môi giới với cả bán mã có đc nhiêu :laughing:
Đúng là Lộc trúa hề :clown_face::clown_face:

Topic này dừng việc chửi bới hay đả kích cá nhân nhé.

5 Likes

‘‘anh nghỉ khỏe để còn kéo cho cổ đông’’…đến phục bác

1 Likes

Lời thú nhận muộn màng và hành động của chúng ta là tiêu diệt bọn lùa gà ,kkkk

Broker thì cứ nhận broker, broker đâu xấu đâu. Còn tỏ vẻ liêm chính giúp người free :rofl: :rofl:

Thôi bỏ qua đê , kk

2 Likes

Ngta đi hết rồi mà các ông còn ngồi đây vỗ tay :joy::joy::joy: rảnh thẹc sự!!

Như mọi người cũng biết thị trường chứng khoán là thị trường kỳ vọng tương lai cty làm ăn có ln tốt . Nhưng hiện tại ai cũng đã nắm giữ thông tin là quý 2 tăng mạnh hơn quý 1. Và giờ họ cần 1 cái thông tin xác thực nhận định đó thôi. Khi có thông tin mọi người nghĩ nên giữ hay bán ạ. Tất nhiên sẽ giữ nếu quý 3 tăng tiếp . Nhưng năm nay chỉ có 2 ngành sẽ tăng đó là ngành chứng khoán và ngành bán lẻ, còn trong đại dịch thi các ngành khách đều chững lại

Nhưng khi thị trường sụt giảm thì ngành ck sẽ giảm ít nhất hoặc chững lại, còn bán lẽ minh nghĩ sẽ ảnh hưởng đôi chút. Mọi người nên nhớ năm ngoài DGW lại còn tăng trong khi toàn thị trường giảm.Mình có nghe thông tin noi MWG sẽ tăng nhưng mình đánh giá không cao thông tin nay vì tất cả nhưng broker hiểu về thị trương thì đểu biêt MWG không thể tăng đc lên 200 vì yếu tố trụ của ngành.

3 Likes

mọi thứ đã thể hiện trên bảng điện hahaha

1 Likes

Cụ này đi đâu cũng thả haha là sao. Thả hihi hô hô xem nào :smiley:
Cơ mà chúc mừng cụ gồng lãi nhé.

1 Likes

phục Duy Lê quá ! chỉ được cái bốc quẻ chuân :laughing: :laughing: :laughing:

1 Likes

Thời gian đã trả lời tất cả các bác nhé giờ thì gồng lãi cùng Bác LỘC thôi ạ

Xem bảng mà cười gồng lãi như cổ đông VCI và DGW hôm nnay hay xem bảng mà phải ngồi khấn vái tổ tiên là tùy vào lựa chọn của mỗi người bác nhỉ. Ai mà còn đu bám mấy cp rác thì thôi bỏ đi mà làm người nhé.

Thế hôm nay có khấn vái VCI, DGW và DPR không đó cụ :smiley: