Luận về A7 - Luận về quá khứ, hiện tại, sự tử tế trên Thị trường!

VSC e ah!

1 Likes

m bị ngáo à, bangbang biết A7 chục năm rồi đấy

2 Likes

Tiếc là ko được gặp A7 sớm hơn nhưng ko sao, được gặp bây giờ cũng chưa muộn. Trong cái TTCK đầy thành phần rác rưởi này A7 sẽ là huyền thoại số 1 về sự tử tế

5 Likes

Một bài viết quá hay và đúng thời điểm của a NA

3 Likes

Hay Anh ah

Đầu tư giá trị mãi đỉnh

Anh viết hay quá, triệu like cho anh

Phương pháp luận của thầy A7 cực cực cực kỳ hay, nhiều lúc không hiểu thầy nghĩ ở đâu ra hehe :smiling_face_with_three_hearts:

2 Likes

trong đợt thị trường giảm điểm mạnh 10/1 vụ THM đấy biết bao tk của nhà đầu tư bị cháy ,bị call ,sell margrin chéo ?
Nhưng tại sao lại nhắc tên tài khoản của A7 ?mà có 200 cổ phiếu ? người ngoài cuộc ko hiểu chuyện ko hiểu mục đích của media .thì lo lắng .
Nhưng mình đọc luôn được mục đích của bọn vps là gì …

Anh em cổ đông CEO với DIG nhiều người làm báo mà, viết lại 1 bài phê phán VPS về cách hành xử vô đạo đức với khách hàng để thị trường xem xét lại tư cách của nó.

1 Likes

Bái viết rất thấm anh ạ

2 Likes

chỉ có con gà mới bị media bẩn dắt mũi thôi …kk

đầu tư vào giá trị doanh nghiệp, nhưng bọn broker lại biến chứng khoán là cờ bạc mua mua bán bán ăn phí thuế giao dịch

1 Likes

Các Cty ck thì luôn muốn KH “lướt sóng” nhiều vì như vậy họ mới thu được nhiều phí chứ đầu tư, nắm giữ dài lâu thì họ đói mốc mồm ra. Chả ở đâu xa VD ngay trong nhóm chơi CK của cơ quan mình đây. Hầu như tất cả đều cùng mở tk ở VND nhưng sau 1 năm giao dịch vừa qua chỉ có duy nhất 1 chị (sếp) được bên VND gửi lời chúc và cám ơn cho những “đóng góp” của chị trong năm qua. Ngẫm lại thực ra chính chị sếp lại là ng “cống” phí cho bên VND nhiều nhất vì tổng gt tk của chị lớn nhất, lại chơi theo kiểu hội nhóm phím hàng nên suốt ngày mua này bán kia, nhiều lúc nhìn tk của chị tận >10 mã, choáng thật sự. Trg khi mình và mấy ae khác thì làm gì có đc cái câu cảm ơn hay chúc gì đó, cũng chỉ tại mình “lười” lướt sóng cp quá, thành ra “đóng góp” ít thì sao mong người ra cám ơn mình được. Nghĩ lại thấy nó chối. :grinning:

6 Likes

Em may mắn bước vào thị trường ck được học ở A7 về tìm và đồng hành cùng doanh nghiệp đi theo Anh rất nhiều kiến thức thực tế của các nghành nghề những ngày này toàn tích kho báu khi hiểu doanh nghiệp rất vững tin

1 Likes

Ước gì được gặp A7 sớm hơn kk

A7 giỏi công nhận, nhiều cái m học hỏi dc nhiều , gây nhiều tranh cãi , nhưng bớt lên group hô hào cp thì tốt hơn , nhất là hiên đang giữ hdqt L14

Đần. :laughing:.

Đọc kỹ hdsd trước khi phát biểu. :laughing:

Ở cái TTCK tôi chỉ tin được A7, luôn trước sau như một.