Lý do PSH sàn vì chắc chắn lỗ lớn Quý 2 này

, , , ,

Tôi luôn khách quan vì ngay từ đầu đã nói rõ DDG chỉ để đầu cơ thôi nhưng rõ ràng đầu cơ hàng rác như DDG mà cho lợi nhuận khủng thì XỨNG ĐÁNG ĐẦU CƠ.

Cái ngu là nhiều người gọi con PSH là hàng đầu tư trong khi nó hàng đầu cơ đội lốt cơ bản, hàng rác đội lốt cơ bản như PSH mới nguy hiểm vì nó có thể giết nhiều nhà đầu tư ảo tưởng non nớt.

thế thì show số lượng ra đi, xem đua được bao nhiêu k giá 5.x, còn 2 ông cãi nhau ỏm tỏi qua, đọc riết thấy nhàm, cứ kiếm tiền được từ ck là được rồi k cần phải hơn thua. PSH sàn thì nay nó cũng đã hồi, vẫn cứ thoát thoải mái

PSH nó đang tạo 2 đỉnh còn không biết đường bán

DTD PSH đang tạo 2 đỉnh

PSH nó tạo mô hình 2 đỉnh khôn thì thoát hàng

PSH nó đang tạo mô hình tung clip nóng tống tiền phụ nữ, mô hình thằng đàn ông ô nhục

Quý còn cái clip nóng tống tiền người yêu cũ không tung lên cho a e xả stress với. Gồng lãi nhàm chán quá.

Thế té PSH xong múc gì bác?
Có bao nhiêu anh Mai Văn Huy anh ôm hết rồi, bác cứ hô hò, hò hô làm cái gì?!

PSH lại đóng bỉm rồi kìa

1 Likes
1 Likes

Cả con người yêu cũ của chú cũng ngu, nó cho chú xúc xong còn cho quay clip nóng để chú tống tiền nó. Còn con siêu cổ phiếu VIP của chú sao cứ cắm đầu vào đít trâu thế nhỉ, siêu cổ đang ở mệnh mà.

NÓNG: Bán DDG mua VPB, nắm giữ VIP kakaka .

1 Likes

m.ày thấy bố bán DDG chuẩn chưa

@Hoangminh68 nhìn cách bố đánh DDG m.ày còn phải học bố nhiều lắm kakaka

Anh học mà.y cách làm sao quay được clip nóng tống tiền người yêu cũ chứ cổ cánh chú ở tầng thấp hơn anh không chấp.

Bác nhận định chuẩn rồi, con VIP càng ngày càng cắm đầu còn PSH đang lấy lại phong độ

1 Likes

@Khai_Nguyen_Huu sao Thài lại cười. Chủ topic này trình còi rồi, iem nói thế chuẩn không?

Ối ối bạn nhắc mình mới cúi xuống nhìn siêu cổ vip, tìm mãi mới thấy. Bạn tìm xem trên sàn tỷ lệ lãi trên vốn hóa bằng nửa psh mà giá dưới 2x chỉ mình với.

1 Likes

Chủ topic hô hào VIP từ 15/5 đến giờ cắm đầu nên lặn luôn rồi bác

1 Likes

@dautuchonloc198x giờ mua VIP đc ko bác chủ ơi ?

1 Likes