MHC siêu cổ phiếu duy nhất còn sót lại sẽ tăng 600% từ giá hiện tại

, , , , , ,

MHC lên 3 chữ số. Thống nhất vậy đi.

cái ■■■ gì ở đâu ra 2 tr cổ/phien cha nội?cha có bị lé hay gì ko?

room vắng quá,:clap::clap::clap::grin::grin::grin: tốt rồi

Vix nước ngoài vẫn mua ác nhỉ, eib, gex thì đường còn dài

Cứ từ từ. Khoai sẽ nhừ.
Gấp làm gì.

Ai không mua nổi PTL thì tôi vẫn còn cổ phiếu khác cho các bạn đây!

1 Likes

:sweat_smile: 2 con PTL với HD8 bo cung ccmn rồi bác ơi, mua gì đc nữa. Nó lên tầm 1x 2x thì may ra có gd chốt lãi giống con MHC này

tụi nước ngoài nguy hiểm thật nay nó bán mhc 700k ko bít nó gom từ hồi nào h mới chịu bán

Cẩn thận phân phối đỉnh

còn nhìu thành phần như này là ok rùi

1 Likes

Thoải mái đi.

Tây đã xả gần 700k/ hàng về tay ai… :shamrock::shamrock::surfing_woman::surfing_woman::beer::beer::beer:

Phân phấn đỉnh đó. Vol 1M/ngày. Ko lo thót hàng đi. Potay

1 Likes

Chú chưa đủ trình đâu :shamrock::shamrock::surfing_woman::surfing_woman::beer::beer::beer:

MHC nghe đồn chuẩn bị bán đất biệt thự thì phải,h nếu là bộ phận dâud tư tc của mhc với giá bán đât tầm 150 tỷ lời 50 tỷ thôi thì mấy bác sẽ múc thêm con gì?gặp tui tui mưc bank như tcb vpb vứt đó sang năm kiểu gì cũng laiz thêm mấy chục tỏi,kiếm tiền đơn giản vậy thôi.H mới vào hàng thì vào bank còn ở nền là an toàn và tốt nhất,bank nó chưa kéo thôi chứ kéo cũng ngon đó

vol vùng này đã 1 tỷ đô,sắp tới vol 2-3tỷ đô thì tt ko bít về đâu.quan sát vùng vol mhc giá 12 so với giá đỉnh mhc 2021 thấp hơn 1/3.Tiếp tục kiên nhẫn sẽ có quà

Tuần sau MHC bung nóc nhé pà con,MHC đã chạy thì ko đối thủ nhé🤣

Tổng vốn đầu tư khoảng 109ty nhưng MHC mới bỏ có 30% thôi còn lại là vay ngân hàng. Nếu bán 150ty thì sẽ lãi gần gấp đôi khoản đầu tư. Chưa tính 25/9 MHC sẽ nhận được thêm 18% cổ tức của EIB nữa.

1 Likes

cứ cho khoản này bân huề vốn đi lấy tiền đánh ck lại ok

Thông tin này ở đâu đấy bác, chuẩn bị bán bds nữa ak

1 Likes