Mờ mịt tương lai FLC, L14 và CEO?

Các cp ko có lái thì gd lèo tèo, thậm chí ko có gd luôn.

1 Likes

phân tích quá khứ với vẽ chart cụ trải qua nhiều r, ko có tiền đâu, bỏ đi mà làm người

Bạn làm tôi phì cười. Hình như bạn không biết gì về M&A, vì đơn giản, nó chẳng liên quan gì đến bài viết.

Sorry. Tôi trả lời nhầm

1 Likes

Tôi làm thực tế luôn mà bảo không biết á, đùa à.

1 Likes

Tôi nghĩ bạn không hiểu vấn đề. Nó chẳng liên quan gì đến phân tích. Sao bạn lại nghĩ đó là phân tích, trong khi tôi chỉ nói lấy ví dụ minh hoạ so sánh tăng, giảm giá?

Uớc gì tất tay L14 từ những năm đầu A7 phím hàng. Giờ về nghỉ hưu sớm cmnr

1 Likes

CEO đang ở giá trị hợp lý 20-3x rồi bạn, các dự án của họ cũng cần phân bổ lợi nhuận đều cho các năm, tính ra tính vào thì đang ở vùng hợp lý. L14 thì không thấy tiềm năng dự án ở chỗ nào? doanh nghiệp không lo làm ăn mà đem tiền đi đánh chứng là không ổn rồi.

Vậy khi bạn comment ở đây, bạn giải thích M&A liên quan gì? Làm thực tế có cả người giỏi và người dốt mà bạn.

Toàn thánh phân tích mõm =]] ô cứ giàu đi rồi nói gì ai cũng nghe. Chứ nói mồm thì thằng trẻ con mẫu giáo lập nick xong cop nhặt mấy cái vẽ chart với phân tích cũng thành chiên da được :rofl:

Hàng A7 chỉ có Dig là ổn, định giá 90k là hợp lý cho tương lai.

quyết ra đi vì nó ăn dầy quá, lộ liễu quá, hơn nữa cần nó làm vật tế thần để trấn an dư luận, để chứng khoán còn có người đặt niềm tin mà chơi. Nhà nước chống tham nhũng, nhưng liệu hết quan tham được không.

2 Likes

L14 tăng vì có A7, Dự án 3 cái tương lai nó giàu

(Tôi biết, dù phân tích đúng đắn đến đâu cũng sẽ động chạm đến khá nhiều người, bao gồm một số đe doạ như từng xảy ra. Tôi tin mình là người hiểu khá tốt Luật chứng khoán và Bộ luật hình sự. Vì vậy, đe doạ không gây mấy ấn tượng. Nếu có thể, bạn vui lòng trích các điều khoản pháp luật mà các nội dung trên vi phạm. Tôi nghĩ tôi và nhiều người khác sẽ cám ơn vì bạn đã giúp mở mang thêm kiến thức). cái gì đây wtf

phân tích xong kết luận các kiểu xong lại bảo ko phải phân tích là sao, thế đây là bài gì ???

PIC này k nói DIG, k cần đề cập đâu bác! 9x vs DIG t nghĩ phải cuối năm sau. Giá 3x này vẫn là vùng mua tích sản rất ngọt cho siêu phẩm.

1 Likes

Bàn về tăng giảm cp thì là bàn về đầu cơ, còn bàn về giá trị dn thì tôi mới nói về M&A.
Mua bán dn là cách chính xác nhất định giá

4 Likes

Tôi không có ý định giàu như anh Quyết

Bạn lấy ví dụ cụ thể hơn mua bán doanh nghiệp liên quan gì? Trong khi đơn giản đây là mua bán cổ phiếu trên thị trường chứng khoán?

Chuẩn, không đếm cua trong lỗ