Mờ mịt tương lai FLC, L14 và CEO?

Thiện ơi em vào xem con CEO, L14 kìa Thiện ơi

1 Likes

Con lợn này múc phân cớt cũng dpm75 về 47- dcm 48 về 31 sặc mẹ gạch nhưng tỏ ra thông minh :thinking:

Anh Thông cảm , nó đang thất nghiệp cơm ko nấu trưa vợ nó ném dép vào mõm rồi, rõ khổ học cho lắm vào ngáo chữ

Đội nhảy ra nhảy vô thua hết tiền rồi lấy gì show nửa

ông này chắc kiếm thành viên gạo cội rồi:D

Cổ từ 100 lên 120 gọi là tăng 120% à thằng lập pic?

Thiện ơi em xoá pic đi? Họ mắng cho lại mất ngủ

Mầy về lo cơm áo vợ con mầy đuê, lo chuyện bao đồng hoài. Bảo post con 3 chữ cái nào lên thì mõm im như bị hoạn

1 Likes

Vãi cả không bao giờ trở lại đỉnh =))) Nhìn theo phiên à thím

Ông bất tài vừa thôi. Ông thử giỏi thì lập Pic riêng k liên quan đến A7 xem có ai vào Pic ông k? A e trên này nhiều người có trình độ ai giỏi ai dốt họ biết ngay. A e họ chửi ông như tát nước mà ông vẫn còn chày cối thì ông tự suy nghĩ xem

1 Likes

Mọi người đừng vào comment nữa. Để cho nó trôi bài đi.

Chủ pic lặn luôn r :joy:

1 Likes

Các con giời chim lợn, broker chứng khoán giải thích hộ tại sao mua 1000 cổ SSI giá 100k tổng vốn 100 triệu năm 2008, đến bây giờ 2022 tk có 4500 cổ (sau khi nhận cổ tức, thưởng các kiểu) giá hiện tại 25k tổng được 112.5 triệu, sau 14 năm tăng 12,5% :)) thật là vi diệu vậy mà trước đó vẫn í ới pht cổ đông mua thêm 2:1

Nó phải nấu cơm giặt giũ đưa đón con , ko có về ko cơm dẻo canh ngọt vợ nó đá chẻ mõm. Thất nghiệp mà nghĩ cũng tội

Một thanh niên comple cà vạt như đa cấp với 20 năm kinh nghiệm ck cho hay😵

Em thấy bài viết của anh ko hề khoe đẳng cấp ạ. Mà nó đơn giản chỉ thể hiện sự ấu trĩ và ngu dốt của anh. Nếu anh đã quá già để học hỏi thêm thì em nghĩ anh nên lui về vui thú điền viên cùng con cháu. Chứ lên đây la liếm thể hiện quan điểm chỉ làm bọn con cháu nhổ vào mặt cho thôi. Anh ko sai nhưng anh quá ấu trĩ và bảo thủ. Anh gói trọn trong vòng kiến thức 1+1=2 và những thứ anh ko biết tới thì anh quy chụp ngta sai.

1 Likes

Chỉ dùng sự hiểu biết của mình để đánh giá rồi luôn khẳng định đó là “sự thật”. Ủa Alo!?!?:flushed:

Mày thấy hôm nay Dig L14 Ceo nó có cái vả vêu mồm mày chưa con trai ?nên ở đời phải biết mình là ai cưng ạ. Chứ lập luận ko có tí kiến thức logic gì cứ tưởng mình khôn hơn thiên hạ họ cười cho.

1 Likes

L14 Đầu tư Tc . Vốn 100 tỏi. ôm Ceo Dig,
Tính ra từ đỉnh lỗ 700 -800 tỏi ( BCTC Q4,2021, gần 8tr CEO, GẦN 3TR DIG.)
Hiên tại cho có trích lập, … các kiểu, Lụm 3 trăm mấy, 400 TRĂM…
Tính ra so với vốn cũng khoảng x3 rồi… … hiii
Làm gì căng…

3 Likes

Tương lai thế nào thì 1-2 năm nữa sẽ rõ thôi. BĐS vẫn là số 1 trong dài hạn. Ko biết đến lúc đó chủ pic này còn thường xuyên lên F247 đăng đàn chém gió nữa ko?
Ở VN này tôi chưa thấy một ngành nào lợi nhuận tốt như BĐS, công ty nào có BLĐ ý chí phát triển công ty thì đều rất rất giàu. Như ở VN có bác V… trước đó là Bác Đ… cũng rất giàu nhờ đầu tư BĐS. VIC năm 2012-2013 Vốn hóa gấp 12-13 lần VCSH và vẫn tăng trưởng đều đặn… Những ngành khác ở VN sao trường tồn đc như vậy???