Mùa đông không lạnh

Giơ đọc pic a thấy sai rồi, hôm nay lỡ dại mua vào giá chưa đẹp? Hình ảnh ngồi xa xăm khói thuốc , trầm tư quá a ah, hii

1 Likes

Cùn một câu, sai thì sửa, chửa thì đẻ. Đừng bi quan và buông xuôi là được, anh dặn ngay đầu topic rồi mà.

6 Likes

Hom truoc lỡ dại nghe nhóm ■■■■ hô thế là đu đỉnh rồi, người ta nói khôn 3 năm dại 1 khắc, nhưng tự an ủi mình là sóng ngành sắp tới nên cũng ko quá bi quan a ah. Theo học các a dược ít kinh nghiệm mã yếu cắt hết , tóm gọn danh mục chờ thời cơ là ok hét

2 Likes

Lái quả cao tay,ôm cua ngay điểm cần dừng trong phiên ATC.A thì nghĩ phiên nay là phiên đảo hàng sớm mà thôi .Còn nói về 1-2 phiên chốt nav của quỹ để rút tiền ra thì e còn quá sớm.A nghĩ phiên mai về vùng 1310-1316 sẽ bật lại.

7 Likes

Vâng, chém gió tí là mai họ sẽ vá tiếp chỗ còn lại. Em vẫn khen may vá đẹp. Em không nói dòng tiền rút ra, chỉ dịch chuyển dần sang các mã kỳ vọng quý 4 thôi ạ. Và mọi người không hiểu lý do, em đã nhắc ngày có thống kê xuất nhập khẩu, ngày có dữ liệu thống kê.

8 Likes

Há há, thôi bỏ TT qua 1 bên ae mình làm ly :beer: :beers:

3 Likes

:beers: :beers: :beers:

3 Likes

Lúc e mới vào píc a Rồng đỏ và a Bạch nam, e đọc chẳng hiểu gì vì các anh nói cao siêu quá, đọc tới đọc lui giờ mới hiểu ra nhiều điều. Cảm ơn 2 anh

1 Likes

Anh @Rongdo007 gắng chuốc cho anh @Bach_nam say để hnay còn bí mật gì anh ấy show tiếp cho chị em em hóng với nhé! :laughing:

2 Likes

View lại chút cho mọi người, tôi đã nhắc chạm 1315-1320 có thể bắt đầu châm tửu, tửu thì không thể uống một cái là hết được, nếu hết luôn coi như knockout. Xấu thì tửu trong chai có thể về 1280 rồi bồi vào. Nên không thể dùng một phiên để đánh giá luôn được. Cần quan sát thêm và chọn đúng hàng, phân đúng vốn và có kỷ luật. Khi chưa tới điểm vào nhất quyết chưa vào hết tiền tránh bị knockout.

10 Likes

Chào các anh em, thị trường về 1280 à, buồn nhỉ :smiley:

Không, phòng trường hợp xấu thôi, có thể xuống 1280-1288, linh động trong cách xử lý dựa trên index và mã cổ phiếu đang cầm hoặc muốn mua bán để hành động thôi.

5 Likes

Em hết xiền để trung bình giá rùi anh ạ.

Vậy thì cần tâm phải vững, cùng với xem xét khả năng cổ phiếu mình đang cầm nó như thế nào để có cách hành xử chuẩn xác. Không ai nói mạnh được nó sẽ như thế nào, chỉ dám nói mạnh được một điều, em dám sống chết với nó. Ngược lại, khi đã quyết định thì phải chấp nhận cái quyết định mình đưa ra, dù sai dù đúng, lúc đó không quan trọng nữa. Quan trọng là nó phải được khắc ghi trong lòng. Nhất quyết bảo toàn số 1, cố gắng hạn chế số âm, để tiến bước tới số 10 cho các ngày tháng tiếp theo.

17 Likes

1320+_5 là ấm lòng người chiến sĩ:smiling_face_with_three_hearts: :beers:

2 Likes

Nụ cười ánh mắt bờ môi
Hình bóng em mãi rạng ngời đáy ly
Làm gì uống hết được đây
Đầy vơi ly rượu vẫn đây bóng hình

12 Likes

Hôm nay có say nữa không anh :joy::joy:

Đọc hình như có vẻ tương tư A ạ.

Anh không say. Nguyên tắc có cứng có mềm. Rượu chỉ hai quai, cơm chỉ hai bát.

7 Likes

Hi. Vậy ok rùi Anh ạ(^_^)!

1 Likes