Năng lượng tương lai - cơ hội đổi đời

, , , , ,

Thị trường chứng khoán phiên 20/12 bất ngờ xuất hiện một loạt giao dịch thỏa thuận với khối lượng lớn cổ phiếu VPD của CTCP Phát triển Điện lực Việt Nam. Tổng khối lượng giao dịch lên đến 26,6 triệu đơn vị, tương đương 25% tổng lượng cổ phiếu lưu hành của VPD. Giá thỏa thuận 29.500 đồng/cổ phiếu tương ứng tổng giá trị các giao dịch lên đến 784,7 tỷ đồng.

10 Likes

https://markettimes.vn/khoi-ngoai-bat-ngo-chi-gan-800-ty-gom-25-co-phan-mot-doanh-nghiep-nganh-dien-11864.html

9 Likes

Khủng long vậy ah bác!

**Quy hoạch điện 8 với 125 tỷ đô thì nhiều em ngành điện biến thành những viên kim cương xanh **

3 Likes

Năng lượng cũng là 1 ngành hưởng lợi khi tỷ giá hạ nhiệt

9 Likes
10 Likes

Với quy hoạch điện 8 tới 125 tỷ usd thì bác nghĩ các em điện sẽ sáng thế nào? Hihi

1 Likes

Sắp tới xuất khẩu đòi hỏi phải có ĐIỆN XANH mới vào được thị trường Mỹ & EU

1 Likes

liệu có sóng điện không nhỉ ?

9 Likes

Quy hoạch điện 8 chắc còn lâu mới xong

Các em ngon, làm ăn tốt và đầu tư NLTT đang là xu hướng cả thế giới chứ không riêng gì VN cả bác ơi

1 Likes

Bác TT sẽ ký sớm thôi!

Cũng chưa chắc đâu bác. QH 8 này còn lằng nhằng lắm.

1 Likes

Chỉnh sửa bao nhiêu lần rồi , tới hồi kết nếu không VN sẽ bị tụt lại rất chậm. Vừa qua thủ tướng Đức sang VN m các DN Đức yêu cầu phải có điện xanh họ mới đầu tư được dù đang xem VN là TQ+1

còn lâu thì theo bác là đến năm nào

9 Likes

Bao lâu thì mình ko biết. Nhưng có 1 bác cũng phụ trách QH Điện 8 này xin nghỉ hưu trước thời hạn.

1 Likes

ông đại za này bán khiếp, đánh vài vụ bỏ túi đỡ phải mệt

trong link đầu mình gửi cũng có ý này

9 Likes

có thông tin gì thêm không bác, có ai lên thay chứ nhỉ

10 Likes

với lượng mua vậy, nay mai quỹ ngoại nó công bố thông tin ngay đó mà

1 Likes