NDN: Rồng Thức Giấc, EPS=5300, PE=4.7

Vay là LNST q4 NDN 71 ty tang gap 6 lần cung ky, total 2020 LNST 321 tỷ trên n VĐL 621 ty tương EPS 5300, ctuc 2020 40% chuẩn bi nhận.

• Hon 1200 tỷ gửi NH
  • DM CK đầu tư tinh đen ngay 21/1/2021 là 163 ty, gia tri dau tu ban dau là 130 ty——-> LN đang là 33 ty

Nhà Đà Nẵng (NDN) báo lãi quý 4/2020 tăng cao gấp 6,5 lần cùng kỳ do tiếp tục hạch toán doanh thu Dự án Monarchy Block B

21/01/2021 09:21

Lũy kế cả năm 2020, NDN đạt 862 tỷ đồng doanh thu thuần, LNST đạt 324,8 tỷ đồng lần lượt tăng cao gấp 20,7 lần và 4,7 lần so với năm 2019. So với kế hoạch cả năm khoảng 297 tỷ đồng LNST, Công ty hoàn thành vượt 9,3% chỉ tiêu kế hoạch đề ra.

P/s: muc tiêu 4x trước khi chia 40%

Có tin cổ tức hay sao ce kinh thế bác

Mã này ngoài cổ tức ra, dư địa tăng còn gì không cụ chủ thớt?

cứt trâu mà viết thành món thời thượng nhỉ

Ndn muc tieu truoc mat 3x cai da

Đất đang sốt mà ndn bán hết đất rồi thì còn gì mà mong vs ngóng

Em NDN này như Bà già Quận 3 đi làm gái ngành 20 năm rồi về rửa tay gác kiếm vậy ! Thử hỏi có ai muốn vào chén nữa không?

Chỉ số đẹp nhưng hết dự án gối đầu nên ko còn hấp dẫn nữa

còn cái cục tiền đấy dành trả cổ tức cho những năm còn lại, lái VND xào ra hàng còn dự án gì đâu mà làm? chủ tích thì nghỉ hưu rồi

Ăn bánh vả :grin::grin::grin:

NDN nặng mông quá

NDN som ve 3.x

lcg

Các bác bỏ tàu NDN hết rồi ah?
Sóng thần bđs mà em NDN chưa phi nè

Tảu vắng quá…em sẽ tốc hành x2 hay hơn cho mà xem ! Hihi

TCH bửa nói ai cũng chê nặng mông …nay các anh chất CE rồi đó! Hiện NDN các anh vẫn trái, phải swing 24.x

thông tin dự án sắp tới ntn bác

1 Likes

Cứ theo sóng thần bđs rồi tính tiếp bác ơi!
Em qua đoạn dằn sốc này là phi đẹp luôn nhé

Dự án là một quá trình dài và giờ tiền em nhiều lắm ! Hihi

xin dự án lâu lắm, phải có gối đầu, tài chính DN thì đẹp rồi nhưng phải có dự án mới có kỳ vọng trong time bơm tiền này

1 Likes

image