Nếu là dòng Bank- Ck nhịp tới Anh em chọn ai?

, , , , , , , , ,

Ai sẽ là diễn viên chính trong mùa tới: phim: “NGƯỜI ĐƯỢC CHỌN”. Đạo diễn: Vờnimut!

:heart_eyes::heart_eyes::heart_eyes:
Tôi để cử:
top1: chú rể MBB- cô dâu HCM
Top2: chú rể BVB- cô dâu: EvS/BSI/AGR ( nhóm bé này dòng chưngs khó chọn quá- mỗi em 1 vẻ😘)

@Vn68 @PhamKieuTrinh @Luotcungcamap @mnd004 @john_harry

12 Likes

BVB ko nói nhiều! :star_struck::star_struck::star_struck:

2 Likes

Thế chắc chú rể là VCI rồi😍 cũng là 2 em mà Em từng cưỡi🤣

2 Likes

Bank thì bạn mua MSB và TCB; chứng thì BSI và CTS đi để cho tớ bán với

1 Likes

Bsi cts thì lãi to quá mà :wink:

2 Likes

Cứ CTS BMS mà vã nhé, còn lại tạm nghỉ đã :smiley:

3 Likes

Nói thật là tớ mới biết đến ck gần 1 năm nay và vì thế chỉ dám mua bank và chứng. Lân la vào đây nên mới biết đến các mã khác đấy. Hihi gà mơ mà

Giờ đến báo cáo quý 3 còn tận 2 tháng nữa nên em không biết Cty CK nào sẽ ngon nhất.
Nói về NH, thì NH chưa bao giờ là thế mạnh của em mặc dù thằng em ruột của em nó cũng có số má trong ngân hàng SCB (có khi nó chém gió mà em chả biết nữa).
Nói tóm lại: em không biết ạ.

2 Likes

Thì nhìn mảng tự doanh đã em:))))

1 Likes

Soi tự doanh thì toàn mã hot A nhỉ. Nhịp này có tý game khéo cts bsi lên đồng :rofl::rofl::rofl:

1 Likes

Ba tháng nay anh cũng k chơi bank- chơi dòng chứng cho nó “nhạy cảm vs thị trường”:blush: . Nhưng thấy bank cũng k thể thiếu trong các bữa tiệc to! Nên lập cái cả nhà chém cho vui​:sweat_smile:

Ngon mà. Ck t nghĩ phải hết 2022-2023

2 Likes

Ngon thì mai vào mua đi để tớ bán lấy tiền đi buôn chuối với anh @Luotcungcamap

1 Likes

Mấy mã b cầm t ăn nhiều vòng lắm rồi. Giờ còn 3 em cỏ dòng chưngs nhưng có võ thôi

2 Likes

Éo liên quan đâu nhé. CTS do đang đồn bán vốn, còn BMS thì game PHT. Còn BSI a ko biết gì nên ko rõ :))

2 Likes

Bsi manh nha học theo cts đó Anh. Múc cts đã rồi tính vậy​:wink::relaxed::heart_eyes:

Nay CTS BMS vậy vẫn khen BSI mạnh hả :joy:

2 Likes

:blush::innocent: Mai e lại đua bây giờ:)))

1 Likes

Ôi em lại thấy quý bác hơn nữa rồi, Em đã múc 50% Bank đủ T3 rồi, các bác vào bank đi cho sôi động em đỡ buồn

1 Likes

hôm nay leo tàu MBB, LPB. Đừng là tàu thuỷ đưa ra đảo nhé.

1 Likes