Nếu là dòng Bank- Ck nhịp tới Anh em chọn ai?

, , , , , , , , ,

MBB có tin gì mà sao nó lại tăng lúc thị trường giảm thế, định đi ngược thị trường à?

cả tuần nay bank phát tín hiệu “le lói”

DÒNG BANK- THỜI ĐẾN THÌ K CẢN NỔI_ vậy thời đến chưa ???- còn tin gì xấu hơn dc nữa k? câu chuyện bank chứng thép liệu có tái hiện…“tháng 10- mùa thu cho em ?”

1 Likes

Mùa thu của em
Mùa thu của em
Là vàng hoa cúc
Như nghìn con mắt
Mở nhìn trời êm.
Mùa thu của em
Là xanh cốm mới
Mùi hương như gợi
Từ màu lá sen
Mùa thu của em
Rước đèn họp bạn
Hội rằm tháng tám
Chị Hằng xuống xem
Ngôi trường thân quen
Bạn thầy mong đợi
Lật trang vở mới
Em vào mùa thu.

Bank thì chart na ná nhau. Có tpb vpb thì chạy trước, đang kênh trên… nhận định các mã bank từ nay đến cuối năm biên TG còn dài thì vẫn như cũ. K thay đổi gì.
2. Dòng ck: các mã vẫn như cũ- hổng có gì mới luôn
3. Tuỳ khẩu vị mỗi ng thôi.

1 Likes

Về tính thời điểm: hiện tại chắc k có gì xấu hơn nữa dành cho bank- 2 tháng nay đè e nó sâu vậy rồi… có thể nói trong các dòng thì bank nó đang tích lũy ổn nhất. Vấn đề là nó chạy hay chưa mà thôi. Mua ngay nền thì sau thì cắt- lỗ k đang bao nhiêu. Tuy nhiên do lượng hàng kẹp trên đầu còn nhiều, k chạy thoát trend ngay được. Mặt khác tiền to khi chuyển dịch dần từ cổ đầu cơ- penny-… mid-…… sang dần các mã to- mã dự có kqkdQ3 tốt…. Thì chắc bank là sớm muộn. Đi kèm: thép- ck- mã hưởng lợi từ đtc- xi măng- than- cảng- phân… mã chạy nóng đợt tháng 8-9 thì cần tích lũy- điều chỉnh …. Là bình thường.

3 Likes

E đang dư ít tiền định mua con MBB để qua năm sau. A nhận định thế nào à ??

2 Likes

Ai nơi trước dc năm sau em. Cá nhân nếu e view VNI còn tăng. Thì bank giá hiện tại hold được e nhé. Tham khảo: ctg tpb mbb abb

1 Likes

Mình cũng tin bank, vẫn ôm MBB từ giá 27, chứng thì mình khá thích em SHS với VDS (vẫn đang ôm SHS)

Siêu phẩm VRC còn xót lại trong dòng BĐS.! Trở lại đường đua - #229 by Boycodon Chọn bđs

Chạy là chạy hết. Hehe

1 Likes

28/10 nhịp này vni vượt đỉnh mà các em k gáy- k ngủ dậy thì đến bao giờ

Bank kéo thì các mã khác…. Toang. Mà kéo cả thì: tiền đâu? Vni chắc 2000 từ lâu rồi … nên tạo lập từ tháng 7 đến nay chơi khá hay.
Hiện nay múc Bank thì cũng k quá lo lắng. Đáy trung hạn đâu đây rồi.
Sau dòng ck- tôi đã gom nhẹ hpg nkg……
Tuy nhiên thời bơm tiền - vni tăng khi có cớ “khả năng thông qua gói kích cầu…. X nghìn tỷ….” Thì bản thân tôi thấy lo lo. Bình thường vni vượt đỉnh là full MG được. Còn hai hnay tôi lại hạ quy mô. Phải chăng t là người nhát chết😂.
Đúng sai có TT trả lời. Quan trọng sai thì ta sửa sai✅
Chúc ace ngày mới vui vẻ. :beers:

3 Likes

Nhóm bank thì tiềm năng lớn có MBB, MSB tuy nhiên phải chơi giá trị thì mới đc, đợt này vào bank hơi khó, vốn hoá lớn, để tiền lâu chạy ko bằng mấy con khác. Nhóm bank điều phối thị trường là chính

1 Likes

Cả rổ x2,x3 rồi mà mấy bank đứng im :slight_smile:

Mình VCI nhé. Nếu theo những gì lịch sử lặp lại. Thì vùng 7X sẽ phi thắng lên 100x

1 Likes

chờ mãi nay mới dám cmt tiếp topic anh ạ

“nếu là dòng bank-ck nhịp tới ace chọn ai?”

thằng cty ck nào ôm nhiều NAB EIB thì múc thằng đó :rofl:

2 Likes