Nếu là dòng Bank- Ck nhịp tới Anh em chọn ai?

, , , , , , , , ,

ảnh này là ảnh của bạn gì trên vtv pải k. nhìn quen quen :smiley:

Cược BID, chắc k dc ngập đâu bác ạ

ck điên cuồng quá:))) quân VIên Thiệu mà liều. a Tào lại đập cho :yum:

thi thoảng em có lên TV nhưng k phải người nhà đài

vậy à. mấy khi được cmt cùng thần tượng. e mà MC của chương trình: chúng tôi là chiến sỹ thì cho t tham gia vs nhé

Em coi Tam quốc, thích nhất a Tào Mạnh Đức😂

Dòng tiền chính thức có động thái dịch chuyển, cơ cấu mạnh từ nhóm Midcap/Penny sang Bank-Chứng (chủ đạo).

Thực tế, giai đoạn vừa rồi Midcap-Penny tăng quá mạnh, trong khi: Về bản chất, nhóm này ko đủ sức kéo Vnindex, nên dòng tiền luẩn quẩn rất bí. Mặt khác, kết quả kinh doanh Quý 3 của nhóm này chắc chắn là Kém.

=> Trong khi đó, Bank vào trạng thái đi ngang tích lũy đã 2 tháng. Dòng chứng chắc chắn có kết quả kinh doanh như mơ với 99% các phiên giao dịch trên 20K tỷ/phiên.

= > Việc cơ cấu là hành động thông minh. Cá nhân tôi đã chỉ báo 1-2 tuần trước là phải nhanh nhẹn cơ cấu sang nhóm chứng khoán và nhóm có kết quả kinh doanh Q3 tốt (như vận tải biển), lưu ý dòng Bank đã tích nền.

=> Việc cơ cấu như vậy rất tốt cho thị trường. Chỉ có nhóm Bank-Chứng-Thép mới đủ sức kéo tiếp. Nhóm thép đã tăng phiên hôm qua. Phiên nay là Bank-Chứng.

= > Như vậy, sau phiên nay thì 1 kịch bản lạc quan là bộ 3 trên sẽ đi tiếp. Nhóm Mid/Penny sẽ thoái trào. Thực tế, nhóm Mid-Pen ko phải chỗ dựa cho Chỉ số.

=> Tôi đánh giá phiên này là 1 hoạt động cơ cấu của dòng tiền thông minh.

thế hệ các bài viết sau 2015. đã có cái nhìn chuẩn hơn về tam quốc. k còn một mực ưu ái tôn sùng quá mức anh Lưu. nếu là 1 người, nên phấn đấu dc như TÀO THÁO. người trẻ nên nhìn Triệu Vân. hihi

à, còn người mà vẻ ngoài trầm ngâm,ít nói, có ý chí lập hùng, thì học anh Lưu cũng dc. hi

Nếu chọn bạn trai thì em sẽ chọn người như Triệu Vân tướng quân, kakka

e nghĩ Triệu Vân có gì hay? nói nghe xem. :star_struck:

@all ace khách quý thông cảm, k mấy khi có khách nữ nhà đài bên chúng tôi là chiến sỹ. tớ chém gió phần phật tý ^^

tính tình ôn hoà, trung thành, cương trực, nghĩa khí, k kiêu ngạo như Vân Trường, k lỗ mãng như Trương Phi

1 Likes

Ngoại hình thì cao to đẹp zai

TCB-VND đc ko nà

1 Likes

Mời bác tự nhiên😆

chuẩn, ngoài ra: khi làm to rồi, vvẫn k lôi kéo ng nhà vào làm quan, phân định luôn rõ ràng, k cầu danh lợi mặc dù cống hiến rất nhiều (đánh trận nào hay trận đấy)…Mãi sau này hậu thế của Lưu BỊ…còn k thèm nhớ ơn, chỉ làm mỗi tượng và phong hiệu úy cho mấy lão tướng khác, mà bỏ quên cả Tử Long. HAIZA, đến khi lão thần 3 triều ý kiến mới nhớ…đọc đoạn này thấy buồn buồn

1 Likes

good mà.

1 Likes

K có chế độ xem lại nhở- xoá nhanh quá k đọc kịp

:heart_eyes: còn chạy dài mấy con tuấn mã

1 Likes