Nếu là dòng Bank- Ck nhịp tới Anh em chọn ai?

, , , , , , , , ,

Hàng khá chất

*gió bắt đầu từ đâu?" ai hiểu thì nhanh k lỡ tàu. K biết tuần sau nên ăn món nào đây?

1 Likes

NAY NẾU MÀ BANK XANH THÌ CŨNG CÓ THỂ GỌI LÀ 1 PHIÊN BÙNG NỔ THEO ĐÀ , tuy nhiên tạo lập chưa muốn nó xảy ra. tuần tới sẽ ăn món gì? t nghĩ dòng ck lại luôn nhạy cảm vs TT- liệu các em chứng, đặc biệt chứng top2 có câu chuyện có bứt phá- lên đồng:)))

1 Likes

Không chơi bank nhưng em vote BSI - có vẻ các chỉ số ổn áp nhất trong mớ còn lại :sunny: :sunny: :sunny:

giai đoạn này em nó cũng khá hay. bsi t cũng đang có.lãi nguyên mớ cổ tức 900đ rồi. hi

1 Likes

LPB đang của e đang hôn mê cấp cứu

2 Likes

Cứ EVS mà múc nhìn kéo GEx NVB PTB xem nó lãi thế nào e nhé, có khi PE về 4-5 đấy :))

tớ cũng đang cần ecmo :cry:

Thở oxi có bè có bạn

Hix, 2 bữa nay nó bị đè ATC kinh thế!

Bank thì cầm dài hạn dc thì xầm , k thì e nên cơ cấu sớm. Bớt đau khổ😀

1 Likes

Hôn mê sâu

Ko EVS càng ngâm hay bao giờ CE mới nói cho bõ ghét :))

Em lại không nghĩ bsi còn đẹp nữa anh ạ (mặc dù em vẫn đang cầm do em bắt hàng giảm giá hôm thứ 4). Nhịp này em vote cho Vix, còn cts và bsi thì em thích cts hơn bsi.

2 Likes

@namtee h chú lấy thân đền các em đi! :star_struck::star_struck::star_struck:

:joy: :joy: :joy:

Đúng ngược với em thật :frowning: Trừ BSI em ko có chứ đúng 3 con vừa bán :frowning:

1 Likes

Hihi, giống kiểu hôm qua c xui bán SHB thì lại thấy có em hay ai hỏi là có mua thêm SHB không ý. C không biết TA nên thường cứ thấy đỏ mạnh thì c mua còn xanh mạnh là c bán.

30-32 bán dc rồi. Em toàn x2 như vix thì e nó chưa lên đâu

E có làm gì mà đền:))) k sao! Nguyện trao tấm thân héo mòn này cho chị em🤣

2 Likes