Ngành bán lẻ dược phẩm: Nếu FPT Long Châu là số 2 thì đố ai dám nhận là số 1 nhé!

Khi đó lại tự nhiên thấy hấp dẫn

1 Likes

năm nay nđt không thích cổ tức lắm

Thì ra bác Cảnh sát trưởng nói đúng đó anh em, ta nên nhìn nhận. kkk

1 Likes

theo bác thì nên mua trước hay sau chia hả bác. Tình hình như kinh tế năm nay chắc nên để sau chia lại giá của đợt phát hành thêm rồi canh vào là đẹp

1 Likes

mình vẫn hold FRT và chưa bán cổ nào, mình vẫn tin FRT là cổ tốt mặt dù đang lỗ . Nếu bạn thích thì theo tôi nên chờ quí 3 xem sao (khi có bctc quí 2)

1 Likes

e cũng tin tưởng FRT mà, chỉ là vĩ mô đang chưa ủng hộ thời điểm này, nên chờ thôi. em không có nhiều NAV nên không mua chôn vốn đc, đang tích sản chút ít TCB. FRT thì vẫn là ngon rồi nhưng có lẽ chu kỳ 3 tháng Quí 2 này vẫn đi ngang thôi, nền sideway và đáy quanh đây rồi. chia xong chắc về tầm 48-52 53

1 Likes

Để đây xem có đúng ko nhé ae!

1 Likes

:joy:

về 40 thì có thể sau chia mà :v hahaa. nhưng nếu về rồi mà lên 80 như kia ngay đc thì khó lắm, còn xây nền chán =))

1 Likes

kệ ai chê cứ chê, cứ 6x là tôi mua từ từ để đó, chả bận tâm nhiều, cuối năm tính!
Khi yêu thì dễ mù quáng lắm @Canhsattruong007

Tất nhiên về 40 phải xây nền trong 3 tháng rồi lên 80 trong 3 tháng nữa. Tôi dự là như vậy :rofl:

1 Likes

Cũng là cơ hội và phải kiên trì.

1 Likes

Nay ra mấy cửa hàng FPT, TGDĐ thấy toàn nhân viên ko có khách mới thấy suy thoái nó ảnh hưởng đến ngành bán lẻ thiết bị di động ko hề nhỏ

1 Likes

bác cứ chym đi, giá tốt tôi lại mua thêm kkkk

1 Likes

Cửa hàng fpt giờ có khách mấy đâu, có thằng long châu còn đỡ

1 Likes

Nhân viên mỗi cửa hàng nhỏ giờ còn 2 người + 1 bảo về trông xe

1 Likes

cứ thằng khỏe nhất. dư địa tăng trưởng ổn định, vốn hóa bé. múc PET :zipper_mouth_face:

1 Likes

múc là no, chỉ có chym lợn thì đói thôi kkk

Vào PET xác định kẹp vốn. kể cả VNI hôm nay có tăng 50 điểm nữa PET vẫn thế!

đẹp đẹp