Ngành bán lẻ dược phẩm: Nếu FPT Long Châu là số 2 thì đố ai dám nhận là số 1 nhé!

đỏ là cơ hội tuyệt vời đấy

ai bán vùng này sẽ tiếc đấy

1 Likes

thấy chưa!
sang mình đã nói rồi, bán giờ tiếc chưa?!!

1 Likes

cổ tốt thuộc dạng quí hiếm trên tam sàn mà cứ mang ra phang, không biết trân quí thì nghèo là phải rồi

1 Likes

hàng trôi nổi sắp hết rồi

cạn cung

1 Likes

nếu định giá FRT theo vốn hóa của Long Châu năm 2021 FRT lúc đó được định gia 120-130k thì năm 2023-24 Long Châu đã phát triển x2 x3 lần 2021 thì định giá 120 130 lúc đo cho hiện tại là rẻ hay đắt?

Quỹ ngoại đã định giá FRT ở múc 120-130k nên vùng này họ múc rất nhiệt tình, và tương lai họ sẽ đẩy lên đúng định giá để repo hay chốt nav gì đó.

FRT nếu vùng này có điều chỉnh thì chỉ để tạo cốc tay cầm, sau đó sẽ là pha chạy nươc rút, nếu vùng này điều chỉnh ae nên tích cực mua vào vì nguồn cung trôi nổi bên ngoài là rât ít

PTKT thì FRT đã có golden cross, 1 chỉ báo bao hiệu cho uptrend trong trung và dài hạn, cụ thể 6 đến 12 tháng.

1 Likes

AE nào bỏ lỡ FRT có thể tham khảo thêm MSN nhé, mua để 6 tháng 1 năm lãi ko dươi 30%

Cầu vào FRT nhiều nhỉ. TÍm quá nhanh chứng tỏ cung cạn

Cách đánh của FRT giống FTS, ae nào bán rồi cover lại ko kịp đâu nhé.

kkkk

tiếc chưa người ae?

Quá đẳng cấp

1 Likes

He he

1 Likes

Đâu tư hàng cơ bản có thể lãi chậm nhưng ít ra ko bị mất trắng số vốn khi đầu tư vào hàng đầu cơ như dig ceo api idj.

1 Likes

Ceo tui x3 đây chứ mất trắng khi nào :smile:

1 Likes

thì đó là bác trade mua đáy bán đỉnh, chứ giờ ai mua dig ceo giá này xem 2-3 tháng tới có giảm 3-40% k nhé, tính luôn margin là bay 100%.