Ngành bán lẻ dược phẩm: Nếu FPT Long Châu là số 2 thì đố ai dám nhận là số 1 nhé!

Tui ko có ý định bán đỉnh, theo dài hạn luôn, mà bác nói làm sợ quá :sweat_smile:

Những thằ.ng ng.u thì ko cần quote vì nó rất đông. Chúng nó chỉ nhìn cái đồ thị như 1 con ch.ó mất não.

1 Likes

Tôi nói luôn có chart đi kèm thôi, ai mua FRT 1 năm qua ko lỗ mà cũng ko cháy tài khoản.

CKVN 1 là đánh theo dòng tiền, 2 là tìm cty tử tế mà đầu tư. Cty tử tế trên sàn này đêm trên đầu ngón tay thôi.

He he

Bao công nếm mật nằm gai, bỏ qua bao lời cảnh báo của các chuyên gia, mới có ngày hôm nay chứ đâu dễ gì

ta có lòng thì thiên hạ không phụ ta kkk

Bác về kéo DIG lên đi

1 Likes

Ceo đối với tôi quá tử tế, chỉ có điều chính sách lãi suất siết bđs đồ nên giờ mới vậy đành chịu thôi

DIG phải trãi qua thêm vài kiếp nạn nữa mới tái sinh thành công được. Tái sinh là cả một quá trình nha bác, thầy trò Đường Tăng còn phải trãi qua đủ kiếp nạn mới được phong thần được đấy

1 Likes

Xu hướng thị trường chứng khoán việt sắp tới, cổ ngon, cổ trôi nổi ít, tay to cầm nhiều thì sẽ break đỉnh hết. Chứng khoán nhật, Mỹ cổ ngon đã gần break đỉnh và break đỉnh cả rồi.

1 Likes

Việt nam gần đây có xu hướng xoay trục qua Mỹ và Nhật Hàn nhé.

2 Likes

sắp rùi đó

1 Likes

thằng này thì chắc vòi to nhưng não thì bé nhé

1 Likes

Chúc mừng người ae cùng chung tàu FRT nhé
Cuối tuần vui vẻ, chuẩn bị năng lượng tươi mới tuần sau đón chào FRT lên 8x nhé

1 Likes

Bác cứ lóng tính. Mình vẫn cứ ung dung tự tại từ trước đến giờ mà.

1 Likes

Riêng bác thì em hầu bác riêng trong hộp kín.

chắc rồi, tầm tư duy tới đâu thì tiền tới đó, nếu hiểu biết tư duy mình kém thì nên theo người tốt mà sống, đằng này não bé mà cứ to vòi mới chán chứ. Lúc ấy tôi cũng đâu tranh luận với kẻ não như hắn. Để thời gian sẽ chứng minh thôi!
Ông bà mình nói đâu sai: ‘Kẻ không biết mình ngu mới là kẻ ngu thật sự’!’

1 Likes

Ai ở SG mới hiểu LC nó bá đạo như thế nào.

1 Likes

Thuốc ở LC hiện tại bán rẻ hơn các hiệu thuốc tư nhân từ 2-30% nhé, nên các bác cứ hiểu bán thuốc nó lời như thế nào, sau này FRT nắm thị phần thì tăng giá bán, lãi còn cao thêm 2-30% so với hiện tại

1 Likes