Ngành bán lẻ dược phẩm: Nếu FPT Long Châu là số 2 thì đố ai dám nhận là số 1 nhé!

Có vẻ lại cạn cung tiếp rồi

1 Likes

đánh tới lúc chỉ còn kẻ độc hành này thì thôi, mình quen rùi nhé.
Đối với chứng cháo nhỏ lẻ muốn vượt bão thì tốt nhất phải đi càng ít càng tốt, khi vào giai đoạn mới thì thiếu gì thiên hạ bu vào

1 Likes

Mấy bác chim lợn bảo chơi DPM, FRT cứ chê giờ khéo vào đu họ nhà anh Lăng hết rồi có khổ không :joy:

1 Likes

hàng tốt đâu để cho mấy tay broker t+ đầu đất nó hít, tầm tụi nó chỉ mấy con hàng thường thôi. Tầm tới đâu thấy tới đó

2 Likes

Nói ngại quá mà em cũng là broker đó bác.

1 Likes

Đánh phải nhìn dài, ít nhất biểu đồ tuần xem CP mình đi hết chặng đường chưa chứ mấy bố nhìn ngắn nó rung cái lãi 20% đa số mất hàng.

1 Likes

broker có nhiều loại lắm, mình chỉ nói broker đầu đất thôi, ae theo bọn broker đầu đất chỉ biết vuốt đuôi hô hào thì có ngày cũng chết,hàng bơm thổi ăn được 5-7 phiên 5%-10% nó đạp phát nhiều khi còn âm vốn

2 Likes

thật ra rất nhiều anh em cầm. nhưng k đủ kiến thức để nói chuyện bác ạ. Như e vậy. :smiley:

1 Likes

Lại tím chăng, ăn lo vỡ bụng mất :laughing:

1 Likes

hiện tại đầu quí 3, FRT đúng theo tầm nhìn trung dài hạn cách đây 3 tháng đấy, tiếp theo view pic này cuối quí 4 đầu quí 1/2024 em nó sẽ có giá 1xx nha

1 Likes

He he. Frt

100 mới xem xét nha, ai bán lại nuối tiếc đấy
game còn khủng lắm

cứ những cú nhúng là cơ hội nhé

Nay em Làm thêm tí cho có cảm xúc

1 Likes

cứ có rung lắc sẽ là cơ hội đấy

1 Likes

Nay tây cá nhân bán, trong đó có khách Hàn của em bán 50k, em có cản nhưng vẫn bán. Hàng đang từ ndt nn cá nhân chốt lời, quỹ vẫn mua vào.

1 Likes

Nếu cá nhân chốt lời, quỹ gom thì hold tiếp thôi. Anh nhỉ

khả năng test lại vùng 70.x và tích luỹ lại trong thời gian tới, ae hold cho view quí 1/2024 target 1xx

Hehe, tưởng mua thêm rồi phải cắt. Ai dè lại có lãi.

1 Likes

chúc mừng, nhịp chỉnh chỉ là cơ hội cho ai có niềm tin vào em nó

1 Likes