Ngành bán lẻ dược phẩm: Nếu FPT Long Châu là số 2 thì đố ai dám nhận là số 1 nhé!

FRT canh chỉnh là múc tiếp anh em ah, có thể upside 40% với vùng giá hiện tại.

2 Likes

Mấy thằng lông đen cứ chốt hết đi cho chym trắng nó húp.

2 Likes

chúng nó bán như phá mả vậy

2 Likes

FRT làm gì có hàng ở ngoài nhiều đâu, toàn đè giá

1 Likes

bán chán rồi chúng đua lại thôi hàng chất sợ mịa gì bác kkk

DC bắt đầu bán rồi đấy, chân sóng.

2 Likes

Thấy bảo quý 2 này lỗ 97 tỷ hả các bạn?

DC sao lại bán tại chân sóng?

1 Likes

Bọn DC cứ đẫy mồm bán rồi thì hôm sau ra tin full cổ. Còn bảo bán thì là đang múc.

Có thế thôi 23 năm nay nó ăn ngập mồm

2 Likes

nó mua nhiều vùng 6x, + cổ tức, … giờ nó chốt cũng bình thường thôi, cũng phải cho nó chốt chứ kkk
ae ai đạt target >25% thì bao chỉnh từ 5%-10%, nếu còn cash có thể mua gia tăng ở các nhịp chỉnh, nếu ae ai mới nhập hàng ngắn hạn có thể tận dụng nhịp chỉnh mà trade t+ (bán cao mua thấp), ai chưa có hàng thì đây là cơ hội tuyệt vời để canh mua.
Target tiếp theo 9x-1xx

Có phải quý 2 lỗ 97 tỷ ko các bạn? Tính chung 6T đầu năm FRT lỗ 102 tỏi
Có p ko bác @3000kg ?

1 Likes

làm gì có, Long Châu 1400 cửa hàng doanh thu và lãi tăng đều đều, chỉ có mảng FPT shop thì lỗ thôi (cái này biết trước đầu năm hết rùi), blđ đã có kế hoạch hết, ae nghe chym lợn là mất hàng

2 Likes

Tôi thấy có cty chứng khoán dự KQKD quý 2 này của FRT lỗ hơn 90 tỷ. Ko biết thế nào? Nếu lỗ thật thì chu kỳ đi xuống của FRT là có thật

1 Likes

1 CP bao giờ chả có xuân, hạ, thu, đông. Leo núi muốn lên đỉnh phải nghỉ nhiều chặng để nạp năng lượng, CP chạy nhiều cũng phải chỉnh để tái tích lũy là chuyện bt. Tùy khẩu vị của mỗi người thích đánh ngắn, trung, dài hạn. Nếu đồ thị tuần thị FRT chưa vi phạm j, chỉnh ngắn hạn là hết sức bt.

2 Likes

Chuỗi bán lẻ không phải chỉ nhìn thấy lỗ là cổ phiếu sẽ xuống đâu bác, có nhiều case thế rồi.

1 Likes

chuẩn đấy bác
mới ae hãy xem hình này

Giờ xoay ngược lại xem thử nhé! Chứng khoánnlaf vậy đấy kkkk

Mảng ICT quý 2 lỗ chắc rồi, tất cả kỳ vọng ở LC thôi, nhưng cầu ict đang tăng mạnh nhé, nên từ quý 3 fptshop có thể thoát lỗ

1 Likes

Công ty tỷ phú Singapore bỏ 9.000 tỷ đồng mua bệnh viện Pháp Việt | Báo Dân trí.

Nghành chăm sóc sk sẽ rất hot trong các năm tới, khi thế hệ 8-9x bước vào độ tuổi trung niên

2 Likes

MSN sớm có 96

90 chạm định giá, 96 vượt giá trị thực